Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งแต่เปลี่ยนเคสมานี่ ผมจับคอมตอนกำลังเปิดไม่ได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นหมันแน่คร้าบโผม
    เสียใจด้วย

Comment

Originally posted by zerocs View Post
      เสียใจด้วย

Comment

อาจจะเป็นอาการเดียวกับผมนะ แต่ผมไม่แน่ใจ และไม่มีความรู้ด้วย ว่าทำไมมันถึงเป็น

เดี๋ยวผมว่างเมื่อไหร่ ผมจะเอามาลงให้ผู้รู้วิเคราะห์อีกที

Comment

Originally posted by zerocs View Post
          เสียใจด้วย
          ถึงว่าผมมีลูกยากเหลือเกิน นี้แหละสาเหตุสำคัญ คิๆ

Comment

ใส่รองเท้าครับเวลาจับ จะได้ไม่ดูด

Comment

วิธีแก้ขัด ซื้อ สายไฟยาวซัก3เมตร ปลอกสาย2ด้าน ด้านละ10เซนติเมตร
              เอาสายข้างนึง มาพันไว้ที่น๊อต หลังเคส แล้วเอาปลายสายอีกด้านนึง วางไว้กับพื้น
              ให้ส่วนที่เป็นทองแดง สัมผัสกับพื้นห้อง

Comment

OH ที่ดักยุง แป๊ะ แป๊ะ

Comment

ถ้าเป็นผมนะ ย้ายบ้านไปสร้างใหม่เลย
                  555555555 ผมฉลาดป่าวคับ

Comment

ใส่รองเท้าแตะเวลาเล่นคอม ง่ายที่สุดครับ....

Comment

Working...
                    X