Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจริงๆเถอะ มีเกมส์เดินลุยด่านเกมส์ไหนที่สวยกว่า devil maycry 4 ไหมเนี๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอยากเอาดันเต้ไปฟันเอเลี่ยนในไครซิสอ่ะ

Comment

ผมว่า crysis หนุกกว่า

dmc4 เล่นไป 2 ฉากไม่เล่นแล้ว (หรือมันไม่ใช่แนวผมอะ)

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
        ผมว่า crysis หนุกกว่า

dmc4 เล่นไป 2 ฉากไม่เล่นแล้ว (หรือมันไม่ใช่แนวผมอะ)
        ตรงข้ามกับผมเลยเหอๆ

Comment

เกมเเนวนี้จริงๆ ต่อให้เครื่องเองคอลโซลเองก็ยังหาดีๆได้ไม่เยอะนะครับ

Comment

เดินลุยด่านนี่รวมไครซิสด้วยเรอะ

จขกท. เค้าน่าจาหมายถึงเกม Hack n Slash ตระกูล DMC God of war ไรงี๊มากกว่าจะเป็น FPS นะครับ *0*

Comment

Working...
            X