Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาล็อค Sink LGA 1366 ของ V8 สามารถใช้กับ Trueblack 120 ได้หรือเปล่าคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาล็อค Sink LGA 1366 ของ V8 สามารถใช้กับ Trueblack 120 ได้หรือเปล่าคร้าบ

ตามหัวข้อเลยครับ ถ้าผมไปเอา ขาล๊อค lga1366 ของ V8 มันจะใช้กับ trueblack ได้ไหมครับ แบบไม่ต้องโมอะไรเลย

ไม่น่าจะใช้ด้วยกันได้นะ แต่ถ้าโม ก็อาจได้

Comment

หุหุ ยังคงหาขาต่อปาย ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ได้ครับ

Comment

มันมีขายที่ไหนมั่งครับนี่ นอกจาก เจได

Comment

เหอๆ แล้วทำไมไม่ซื้อขาล๊อคโดยเฉพาะของ tb ล่ะหว่า? แล้วทำไมไม่ซื้อกับjedi ครับ? หรือว่าเขาไม่รับส่ง?

Comment

ของมันหมดน่ะสิ ซื้อคอมมาจาอาทิตย์ล่ะยังหาขาไม่ได้เลย

Comment

1.เก็บไว้งั้นๆละ เผื่อ
                2.ขายต่อให้คนอื่น แล้วไปซื้อของมันมาใส่เถอะครับ
                3.ซื้อv8

Comment

ตอนนี้ยังไม่ค่อยร้อนเท่าไหร่ ยังพออดใจรอได้ครับ หุหุ เอาข้อ 1 ดีกว่า ^^

Comment

เอาเหล็ก 2 แผ่นทาบเป็นตัว X ครับแล้วเจาะรูโลดเลย
                    ร้อยสกรูจากหลังบอร์ด พ่นสีหน่อย สวยครับ O_O

Comment

ไปซื้อมา หมดเหมือนกันครับ เลยต้องซื้อขา ifx-14 มาแทน

Comment

Originally posted by sit02 View Post
                        ไปซื้อมา หมดเหมือนกันครับ เลยต้องซื้อขา ifx-14 มาแทน
                        มันใช้งานได้เหมือนตัวเฉพาะของมันหรือเปล่าครับ แล้วหาซื้อที่ไหนหรือนี่

Comment

Working...
                        X