Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตที่บ้านิ่งสนิท หรือเราเตอร์ิจ๊งหว่า 555
    พรุ่งนี้จะเข้าพันติป เดี๋ยวมีอะไรคืบหน้าจะเข้ามาแจ้งอีกทีจ้า

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่า ZOTAC GeForce GTX 670 amp กะ ASUS GEFORCE GTX 670 DIRECT CU II TOP นี่ถ้าเลือกได้จะเลือกตัวไหนกันครับ พอดีผมรอ ASUS มาจะสองเดือนแล้วจองไว้ไม่ได้สักทีว่าจะเปลี่ยนใจแล้วครับ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยครับผม ^^

Comment

• Originally posted by yaminomoon View Post
        ผมได้ตัว ASUS GEFORCE GTX 670 DIRECT CU II มาแล้ว เพิ่งซื้อได้ 2-3 วัน
        เหมือนจะซื้อผิดไป น่าจะซื้อตัว top (คือ ไม่รู้ว่ามันมี) ขายทิ้งซื้อใหม่ดีไหมอ่ะ หรือมันต่างกันยังไงหว่า ระหว่างธรรมดากับ top เห็นราคาต่างกันไม่เยอะ.. คือ ผม overclock เองไม่เป็นด้วยอ่ะ เลยคิดว่า น่าจะเปลี่ยนเป็นตัว top ีกว่า ถ้าพลังมันต่างกันเยอะ.. T T
        ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก

Comment

• Originally posted by throne View Post
          http://www.techpowerup.com/170032/GI...rce-3X-OC.html

ฝากให้เพื่อนๆ Gigabyteนะครับ อัพไบออสF4 กะF12 แก้ไขเรื่องGPU Boostครับ
          GPU Boost มันเป็นอาไรหรอครับ

Comment

• กลับมาอยู่คลับนี่ดีกว่าขี้เกียจรอ660Ti แล้วกว่าจะมาขาย
            แต่ยังนึกไม่ออกว่าจะเอาตัวไหนดี ตัวแรกใช้ Gig

Comment

• ASUS GTX670 DCII TOP ตอนนี้มีร้านไหนขายบ้างครับ คือจะสั่งผ่านเว็บอ่ะครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอยากได้มว๊ากกก

Comment

• อัพละครับจาก F11เป็นF12
                Originally posted by throne View Post
                http://www.techpowerup.com/170032/GI...rce-3X-OC.html

ฝากให้เพื่อนๆ Gigabyteนะครับ อัพไบออสF4 กะF12 แก้ไขเรื่องGPU Boostครับ

Comment

• OpenCL ไม่โชว์ต้องทำยังไงหรอครับ ผมใช้ของกิ๊กกาบ๊วย

Comment

• Originally posted by www.new_xp View Post
                    ASUS GTX670 DCII TOP ตอนนี้มีร้านไหนขายบ้างครับ คือจะสั่งผ่านเว็บอ่ะครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอยากได้มว๊ากกก
                    ร้าน autonet ครับมีเยอะเลย พอดีไปถอยมาใช้เล่นอยู่พอดี เบอร์ร้าน02-992-7177 ลองโทรไปสอบถามดู ไม่รู้ว่าเขาส่งรึป่าว ส่วนร้านอื่นไม่รู้

Comment

• Originally posted by pongrapee0 View Post
                      อัพละครับจาก F11เป็นF12
                      ผมไม่รู้ว่าใช้เวอชั่นไรอัพดีไหม ???????

Sent from my GT-P7500 using Tapatalk 2

Comment

• ผมเจอรุ่น TOP แต่ผมซื้อรุ่นไม่TOPครับหายากกว่านิดนึง
                        ส่วนตัวผมกลัวไฟไม่พอด้วย+ อ่านเจอ DC2 TOP หลายคนเจอปัญหา
                        ตอนนี้ใช้อยู่ เสียงเงียบมากๆ(ก่อนหน้านี้ใช้ 5770 พัดลม80 ดังยังกะโรงงาน)
                        ผมตั้งพัดลม 55ไว้ตลอดอ่ะ แต่ผมไม่ลากนะกลัวมันร้อน บ้านไม่ค่อยได้เปิดแอร์

Comment

• Originally posted by zerofamily View Post
                          OpenCL ไม่โชว์ต้องทำยังไงหรอครับ ผมใช้ของกิ๊กกาบ๊วย
                          gig รุ่นไหนครับ มีonbordหรือเปล่าครับ ถ้ามีลองลบออกดูครับ ผมใช้ z68 ตอนแแรก OpenCL ไม่โชว์เหมือนกันครับพอลบ Driver intel hd graphics

OpenCL ก็โชว์แล้วครับ

Comment

• ขอถามหน่อยครับ
                            1. gygabyte 670 มัน OC มาแล้ว มีผลเรื่องอายุการใช้งานไหมครับ
                            2. Winfast นี่ใช่ Ref แท้รึป่าวครับ
                            3. ระหว่างสองตัวที่ถามนี่ อันไหนมันร้อนกว่ากันครับ ( ใช้งานเต็มที่ )

Comment

• ลองอ่าน http://www.tomshardware.com/reviews/...w,3217-12.html ดูนะครับผมนั่งอ่านอยู่พอดี ><

Comment

• ASUS GTX670 DCII TOP รุ่นนี้ ต้องอัพ FW หรือป่าวใช้ Driver ตัวไหนดีสุดครับ

Comment

Working...
                                X