Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis

เอ่อ เวลา save ค้างตลอดเป็นไรครับเนี่ย

ค้าแบบต้องออกเลยอ่า

ลงแพทด้วยหรือเปล่าครับ ผมเคยลงแพทเวอร์แรก
    เล่นไปพอตายแล้วโหลดเซพมาเล่นมันภาพจะค้างเล่นม่ได้เลยแต่เกมไม่แฮงค์ กดออกหน้าเมนูได้
    เหมือนกันหรือเปล่า
    Last edited by chai_ubon; 18 Apr 2009, 13:16:04.

Comment

ลงใหม่

Comment

Originally posted by chai_ubon View Post
        ลงแพทด้วยหรือเปล่าครับ ผมเคยลงแพทเวอร์แรก
        เล่นไปพอตายแล้วโหลดเซพมาเล่นมันภาพจะค้างเล่นม่ได้เลยแต่เกมไม่แฮงค์ กดออกหน้าเมนูได้
        เหมือนกันหรือเปล่า
        เปรียบ

Comment

ตามนั้น

ลงใหม่ โหลดมาใหม่เลยพี่

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
            เปรียบ

ผมลงใหม่ไม่ต้องลงแพทครับถึงหาย
            จะเกี่ยวกับ ยาแก้ไอ หรือเปล่าลองหา เวอร์เดียวกับแพทมาใส่ใหม่

Comment

Working...
            X