Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ dell ultrasharp 2408wfp มือหนึ่ง 18000 (ไม่รวม vat)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ dell ultrasharp 2408wfp มือหนึ่ง 18000 (ไม่รวม vat)

ดูเต็มๆที่ http://thaidellclub.com/promotion/DELL_OCTOBER_2008.pdf

คือผมอยากจะซื้อมั่งอ่ะ
    ใครเคยลองซื้อมาแล้ว ช่วยมาบอกหน่อยครับ ว่าได้ราคานี้จิงป่าว

ราคานี้น่าสนใจจริงๆ

Comment

และแล้ว 24" ก็เหลือ 18,000 ....ตอนราคาแรงๆ โทรไปละเล่นตัวน่าดู

แต่ไม่สนแล้วละ จะเอา acer 24" 8,800 บาทรวม vat
      Last edited by unixX; 14 Oct 2008, 00:25:29.

Comment

ไม่คุ้มครับ อันนั้นประกัน 3 ปี

เพิ่มเงินอีกนิดนึงได้ประกัน 5 ปี ดีกว่าครับ

สรุปซื้อกับคนใน overclock ดีกว่าครับ

Comment

อูยยยย

อยากได้แฮะ

แต่สงสัยได้เล่น Acer แทน 555

Comment

อ้าว เบิ้ลแฮะ

Comment

acer 24" 8,800

ที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
                acer 24" 8,800

ที่ไหนครับ
                incom ชั้น2

Comment

สวย

Comment

Originally posted by Wolverine View Post
                    ไม่คุ้มครับ อันนั้นประกัน 3 ปี

เพิ่มเงินอีกนิดนึงได้ประกัน 5 ปี ดีกว่าครับ

สรุปซื้อกับคนใน overclock ดีกว่าครับ

เพิ่งสั่งไปครับ พรุ่งนี้ของมาถึง เพิ่มประกันจาก 3 เป็น 5 ปี ไม่กี่ร้อยหรอกครับ รวมแล้วก็ได้เลขกลมๆ อย่างนั้นเลยครับ

ปล. คุยกะเซลส์สนุกดี อิอิ..

Comment

Originally posted by editbox View Post
                      [ATTACH]228518[/ATTACH]

เพิ่งสั่งไปครับ พรุ่งนี้ของมาถึง เพิ่มประกันจาก 3 เป็น 5 ปี ไม่กี่ร้อยหรอกครับ รวมแล้วก็ได้เลขกลมๆ อย่างนั้นเลยครับ

ปล. คุยกะเซลส์สนุกดี อิอิ..

ต้องอย่างนี้สิคับ ตัวจริง

Comment

up!!

Comment

ขอเล่าเรื่องเล็กน้อย ทีวีที่ใช้อยู่จอแก้วโตชิบา 32"จอไวด์์เสีย ซื้อ LG Scarlet 32"มาแทนที่ ทดลองใช้งานไปเรื่อย ๆ เนื่องจากเป็น LCD ตัวแรก (มอนิเตอร์ที่ใช้ก็ยังเป็น CRT อยู่) ดูภาคTuner AV SVideo Component ก็ใช้งานได้ดีหมด(ไม่ได้ทดลอง HDMIเพราะไม่มีเครื่องเล่น) สุดท้ายนำมาต่อแทนมอนิเตอร์ (ตัวLGนี้มีช่องRGBด้วย) ใช้ได้ดีเกินคาดจนแทบอยากจะใช้งานจริงเลย แต่ติดที่ไม่สามารถตั้งบนโต๊ะตัวเดียวกันได้ เพราะต้อง***งประมาณเมตรนึง ความถี่ 50Hz. Response 2ms. ใช้ได้ดีตัวหนังสือไม่บวม เล่นเกมส์สะใจ
                          ตอนที่ซื้อคนขายพยายามเชียร์ให้ซื้อของJVC โดยโน้มน้าวว่า ดูทางทีวีได้สัดส่วนภาพที่ดีกว่า แต่ผมดูจอไวด์มานานชินแล้ว ช่องต่อของLG Scarlet มีหลากหลายกว่า มีUSBด้วยแต่เล่นฟอร์แมตได้จำกัดมาก จ่ายเป็นเงินสด ราคาสุทธิ 20,x00.- ครับ

Comment

รอๆ เมื่อไหร่จะมี s-ips widescreen กลับมาน้อ

Comment

ตกลงตอนนี้ราคามือ 1 มัน 18000 ไม่รวม vat แล้วประกัน 5 ปีเหรอครับ
                              ถ้าใช่ก็น่าซื้อมือ 1 เหมือนกันนะครับ
                              ผมก็หาตัว 2407wfp-hc กับ 2408wfp อยู่นานไม่มีใครมาปล่อยเลย
                              พอวันนี้มีมาปล่อยก็ราคาพอๆ กับซื้อมือ 1 เลย - -'

Comment

Working...
                              X