Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณค้าบ ^ ^

Comment

• ผมแกะกล่องมาดูงานแล้วนะครับ สวยจิงๆ เกินราคาที่จ่าย ชุบทองหนามาก วัสดุก็ดีจิงๆ

Comment

• Originally posted by Dell 2010 View Post
        ผมแกะกล่องมาดูงานแล้วนะครับ สวยจิงๆ เกินราคาที่จ่าย ชุบทองหนามาก วัสดุก็ดีจิงๆ
        ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

• up up up พรุ่งนี้ส่ง EMS ไปให้นะครับสำหรับทุกๆท่านที่โอนเงินมาแล้วหยุดยาวซ้าหลายวันเลย ^ ^

Comment

• ขายดีๆๆ.........ดันๆ

Comment

• Originally posted by lao_evo View Post
              ขายดีๆๆ.........ดันๆ
              ขอบคุณคร้าบ ^ ^

Comment

• สายสัญญาณ Penny 3 มีที่ยาวกว่า1เมตร ไหมครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by kitti99 View Post
                  สายสัญญาณ Penny 3 มีที่ยาวกว่า1เมตร ไหมครับ
                  ขอบคุณครับ
                  ไม่มีครับ มีแต่แบบสำเร็จที่หนึ่งเมตรอ่ะครับ ^ ^

Comment

• สวัสดีครับ

สายไฟ AC นี้มแบบท้ายเลข 8 มั้ยครับ

แล้วก็สาย Coaxial BOC coax นี้เอามาเสียบช่อง Video ได้มั้ยครับ ถ้าได้นี้ภาพที่ออกมาเป็นไงบ้างครับ

Comment

• Originally posted by Izzie View Post
                      สวัสดีครับ

สายไฟ AC นี้มแบบท้ายเลข 8 มั้ยครับ

แล้วก็สาย Coaxial BOC coax นี้เอามาเสียบช่อง Video ได้มั้ยครับ ถ้าได้นี้ภาพที่ออกมาเป็นไงบ้างครับ
                      ไม่มีท้าย เลข8 ครับ
                      Coaxial Boc ผมใช้ต่อจากกล่องดาวเทียม O2 เข้า SS B650 พลาสมาแทนสายคอมโพแนนท์เดิมภาพโอเคขึ้นในระดับหนึ่งครับ ^ ^

Comment

• วันนี้ส่ง สายไฟ Penny 3 + สายสัญญาณ Penny3 ให้คุณวุฒิพงษ์(ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่ EH935722312TH

ส่ง IEC inlet 3 ตัว + หัว-ท้าย EX-126 2 ชุดให้คุณ วีระศักดิ์ (ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่EH935722290TH

ส่ง Block B2 He + IEC Inlet 2 ชุดให้ ร้าน ก.การยาง (ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่ EH935722286TH

ส่ง สาย HDMI 1.4 ให้คุณ ณัฐภัทร EMS เลขที่ EH935722309TH

ส่ง สายสัญญาณ Penny ให้คุณ สรวุฒิ ลงทะเบียนเลขที่ RF285003629TH

ขอบพระคุณทุกๆท่านนะครับ

Comment

• ดันระหว่างรอของ. ของคุณภาพดีราคาถูกเนื้อวัสดุนี่ดีจิงๆซื้อมาหลายแบรนด์เทียบแบรนด์นี้ไม่ได้เลย ราคาหลักพันนี่กินขาดทุกแบรนด์

Comment

• Originally posted by Dell 2010 View Post
                            ดันระหว่างรอของ. ของคุณภาพดีราคาถูกเนื้อวัสดุนี่ดีจิงๆซื้อมาหลายแบรนด์เทียบแบรนด์นี้ไม่ได้เลย ราคาหลักพันนี่กินขาดทุกแบรนด์
                            ขอบคุณครับส่งไปแล้วครับ B2 HE รอบนี้ได้มาแค่ตัวเดียวของหมดพอดี ^ ^

Comment

• ดัน

Comment

• ดันพร้อมแจ้ง PM โอนเงินครับ

Comment

Working...
                                X