Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลางปีนี้มีอะไรที่จะเข้าใหม่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลางปีนี้มีอะไรที่จะเข้าใหม่บ้าง

คือผมอยากรุว่ากลางปีนี้มานมีไรน่าโดนมั่งอะครับ แบบว่าจะซื้อคอมตั้งนานแล้วแต่ว่ารอกาดจอระดับกลางที่รองรับDX10ที่กะลังจะเข้ามาอยู่อ่าครับ ผมเลยคิดว่าไหนๆกก็รอแล้วรออีกหน่อยจะเป็นไร ด้เลยอยากรุว่ากลางปีนี้จะมีอะไรเข้ามาอีกอะครับ เช่นพวกPCI EX2.0อะครับ ขอบคุงครับ

ไม่รู้ครับ

Comment

ที่โดนใจผมเต็มๆ ก็คือ IPhoneอ่ะครับ

Comment

ซี่รี่ 8600 เข้ามาแน่นอนครับบบ รอยู่ครับ

Comment

Originally posted by king View Post
          ที่โดนใจผมเต็มๆ ก็คือ IPhoneอ่ะครับ
          โดนด้วยครับ

Comment

Radeon X2650XT 24 Pipeline Core 600 RAM 1800 256 MB จะมีมามั้ยน๊า

Comment

ไม่ต้องห่วงครับ มาเมื่อไร ที่ใช้อยู่ขยะดีๆนี่เองครับ อิอิ

แต่ก็สวรรค์ในใจนะ อย่างน้อยก็เคยแรง เหอๆ

ปล.ปลา

Comment

Originally posted by OverCough View Post
                Radeon X2650XT 24 Pipeline Core 600 RAM 1800 256 MB จะมีมามั้ยน๊า
                อันนี้ จริงหรือเอาฮาครับ
                ดีสีไม่ตก

Comment

miyabi (มาเรีย โอซาว่า)ชุดใหม่

Comment

Originally posted by guru View Post
                    miyabi (มาเรีย โอซาว่า)ชุดใหม่
                    โหลดอยู่ครับ - -
                    หุหุ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                      โหลดอยู่ครับ - -
                      หุหุ
                      -----------------
                      ดีครับหมู พี่จะได้รอก๊อป

Comment

เอาจริงๆสิครับท่าน Mooh จาก X300 จะได้เปลี่ยนทีเดียวไปเลย อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
                          มีกี่ชุดกันแล้วท่าน เอามาแบ่งกันมั่ง อิอิ

Comment

ชอบครับmiyabiได้เทอมาไม่สนคอมจริงๆอะ อิอิ ตอนนี้ผมรอ8600ultarอยู่ครับกะจะถอยคอมใหม่

Comment

Quad Core น่าจะมีนะครับ จาก Intel เพราะในส่วนของ Server มี Quad Core ขายแล้วอ่ะ

Comment

Working...
                              X