Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ GF 9600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไปซื้อมาแล้วที่เซียรัสสิต -*- ไม่มีทั้งคูเลยครับแบบที่ท่าน penguinbenz บอกก็ไม่มี
    เลยเอาพัดลมบ้านๆ50บาทมา2ตัว
    คล้ายๆตัวนี้ครับ

พอกลับมาบ้าน ลองเสดเฮ้ย!!ลดได้ตั้ง30กว่าองศาจากปกติ70เหลือ40
    งงเลยครับท่านเสียแค่100+ค่ารถ ไป-กลับ อีก90บาท
    สุดยอดมากมายครับ
    Last edited by interpower; 9 Aug 2008, 21:53:45.

Comment

ถอดฝาเคส พัดลมบ้านเลยครับ

ประหยัด เย็นกว่า แถมไม่รับทานไฟเครื่องอีก

ดีไม่ดี เปิดไว้ลืมปิด เป็นฟาร์มเพาะพันธุ์จิ้งจกไปในตัว

เอาไว้เป็นอาหารว่างตอนเล่นเกมส์ยามดึก ... 555

Comment

Originally posted by interpower View Post
        ผมไปซื้อมาแล้วที่เซียรัสสิต -*- ไม่มีทั้งคูเลยครับแบบที่ท่าน penguinbenz บอกก็ไม่มี
        เลยเอาพัดลมบ้านๆ50บาทมา2ตัว
        คล้ายๆตัวนี้ครับ

พอกลับมาบ้าน ลองเสดเฮ้ย!!ลดได้ตั้ง30กว่าองศาจากปกติ70เหลือ40
        งงเลยครับท่านเสียแค่100+ค่ารถ ไป-กลับ อีก90บาท
        สุดยอดมากมายครับ
        บอกแล้วไม่เชื่อ ของเขาดีจริง

Comment

Originally posted by kpx17b View Post
          ถอดฝาเคส พัดลมบ้านเลยครับ

ประหยัด เย็นกว่า แถมไม่รับทานไฟเครื่องอีก

ดีไม่ดี เปิดไว้ลืมปิด เป็นฟาร์มเพาะพันธุ์จิ้งจกไปในตัว

เอาไว้เป็นอาหารว่างตอนเล่นเกมส์ยามดึก ... 555
          อ๊ากฟาร์มจิ้งจก เอาอะไรคิดเนีาย แล้วถ้าเกิดว่ามันไปปั่นกับพัดลมอะครับ สงสัยสนุก

Comment

ดัน ดัน ต้องมาประยุกต์ใช้ จะได้ประหยัด เผลอๆ ดีกว่าของแพงอีก

Comment

มันเย็นมากมายเลยครับจากตอนแรก full load 77 องศา ใส่พัดลมปุ๊ป Full load 50 องศา
              โอ้วว นี่ oc ด้วยนะครับ

Comment

Working...
              X