Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU AMD Athlon II X3-450 เทียบกับ CPU Intel รุ่นอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU AMD Athlon II X3-450 เทียบกับ CPU Intel รุ่นอะไรหรอครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แล้ว AMD Athlon II X3-450 ลง Windows 7 เล่นเกมลื่นไหมครับ

ลื่นครับ+การ์ดจอประมาณ 128 bit dd5 ก็ยิ่งลื่นครับ

เทียบกับintelรุ่นไหน... น่าจะประมา๊ณ Q6600 ได้มั้งครับ

Comment

x3 445 + HD5570 + DDRII 4G พิณาเอาเลยจ้าเครื่องข่อยเอง ฮี่ๆ

เริ่มด้วย BF3

ตามด้วย The run

และ เกมมันส์อย่าง MW3 เหลือแต่ MV แหะๆ

ปิดท้ายด้วย คลิปอื้อฉาว ทดสอบ Multitask ตอน Full load อิอิ

Comment

เทียบจริงๆ พอๆกะ i3-2100 ครับ

Comment

i3

Comment

ขอบคุณมากนะครับ พอดีคอมผม ก็ AMD Athlon II X3-450 พึ่งอัพมาใหม่เลยถาม เดวนี้ HDD 500GB ราคาเท่าไหร่แล้วครับ

Comment

Originally posted by tetete123 View Post
              ขอบคุณมากนะครับ พอดีคอมผม ก็ AMD Athlon II X3-450 พึ่งอัพมาใหม่เลยถาม เดวนี้ HDD 500GB ราคาเท่าไหร่แล้วครับ
              ดีแล้วแหละครับ ใช้ได้ยาว
              HD 500GB SATA3 ยี่ห้อราคาต่ำๆ ก็ประมาณ 2500-2900 ได้ครับ

Comment

Working...
              X