Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพลงที่ตอน Logon หายไป ( ตอน Strat Windows)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพลงที่ตอน Logon หายไป ( ตอน Strat Windows)

ตอน Start Windows กับ Shut Down

เสียงหายไป จะมีผลอะไรรึเปล่าครับ เพิ่งลง Windows ใหม่

ถ้าจะทำให้มีเสียงเหมือนเดิม ทำยังไง

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

Originally posted by playstion View Post
    ตอน Start Windows กับ Shut Down

เสียงหายไป 1.จะมีผลอะไรรึเปล่าครับ เพิ่งลง Windows ใหม่

2.ถ้าจะทำให้มีเสียงเหมือนเดิม ทำยังไง

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ
    1.ไม่มีครับ

2.ถ้ามีไฟล์เสียงอยู่ ก็ให้ทำตามขั้นตอนดังนี้
    2.1 Control Panel
    2.2 Sound and Audio Devices
    2.3 คลิกที่แทบ Sound
    2.4 ในช่อง Program event ให้เลือก Exit Windows แล้วดูที่ช่อง Sounds:ในเลือกเสียงที่ต้องการ
    2.5 ในช่อง Program event ให้เลือก Start Windows แล้วดูที่ช่อง Sounds:ในเลือกเสียงที่ต้องการ
    2.6 กด OK เป็นอันเสร็จสิ้น

Comment

ไฟล์เสียครับ เสียงตัวนั้นหนะ เข้าไปตั้งค่าใหม่

Comment

Working...
      X