Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3870@970/1380 biosmod Vmod ยังไม่เห็นแรงเลยอาคับ T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3870@970/1380 biosmod Vmod ยังไม่เห็นแรงเลยอาคับ T T

สองอันแรก ลากกับRIVAคับ

อันสุดท้ายลากกับCCC เอามาชมแบบขำๆ 06ผมเข้าไม่ได้ไม่รุเป็นไร

AMD......

Comment

ลองเปลี่ยน Cpu สิครับ ว่าแต่ลากไปขนาดนั้นอัดไฟไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

Comment

หนุ่มสะตอ จ.อะไรครับ

Comment

CPU ปั่นการ์ดไม่ขึ้น
          PCI EX ทำไมวิ่งแค่ 8x
          3DMark06 ลง Hotfix กับ Patch รึยัง

Comment

ได้ cpu แจ่มๆ
            แรงขี้แตกเลยเนี่ยะ....

Comment

แรงมากแล้วนะนั่น o O

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                หนุ่มสะตอ จ.อะไรครับ
                บ้านเกิด นรายี่งอ เรียนที่ กอทอมอ หากินที่ พัทยาหนอ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                  CPU ปั่นการ์ดไม่ขึ้น
                  ตามนั้นอ่าคับ

Originally posted by nawachookit View Post
                  PCI EX ทำไมวิ่งแค่ 8x
                  อันนี้ผมก็ไม่รู้คับ ลากแบบตามมีตามเกิด ลากครั้งสุดท้ายก็ ดูร่อน600@1000 5x200
                  พวกของใหม่ๆที่ออกมายังโง่อยู่คับ ตามไม่ทัน เลยไม่รุว่าปรับยังไงบ้าง
                  เอาเป็นว่าคอมที่ร้านเจ๊งมันใช้แบบagp ผมใช้คนไปเคลมที่ดีคอมพัทยา แล้วเขาเอาการ์ดpciมาให้
                  ผมยังไม่รู้เลยว่าpciมันออกมาใหม่ ใช้ไม่ได้กับagp ถึงว่าทำไมไม่แรง GF6200 ผมเลยเอาไปแลก
                  กับ GF2mx400 ที่เคยใช้มา ส่วนPCI EX ทำไมวิ่งแค่8X ถ้าต้องไปปรับที่ไหนให้มันวิ่ง16xก็แนะนำด้วยคับ บอร์ดas-rock am2nf6gvsta

ลง Hotfix กับ Patch รึยัง
                  อันนี้ก็ไม่มีคับ ผมแค่เอาจากแผ่นที่เขาแถมมากับกล่อง พอกดเข้าแล้วก็เข้าไม่ได้ รบกวนขอลิ้งที่โหลดด้วยคับ

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                    ว่าแต่ลากไปขนาดนั้นอัดไฟไปเท่าไหร่ครับเนี่ย
                    ผมก็ไม่รู้คับ ว่าไฟGPUไปเท่าไหร่ ก็ตามแต่เจ้าพ่อ 2B ท่านจะกรุณาประทานไฟมาให้อ่ะคับ

มีโปรแกรมอะไรที่เอาไว้เช็คไฟGPUได้มั้ยคับ ผมไม่รู้ว่าจะเอาโปรแกรมอะไรเช็ค

Comment

หั้วด๋อ.... แลตั้งนานว่าใส่คะแนนฮีตนึงจัง เห็นซีพียูถึง ฮาโหร่ยยย สมควรแหละ

(ปล. สำนวนทางด้านบน ถ้าเป็นหนุ่มสะตอ จะทราบกันดีว่ามันไม่ได้รุนแรง หรือไม่สุภาพแต่อย่างไร แต่สำหรับคนทางนี้
                      เห็นแล้วอาจจะดูเหมือนว่ากำลังชวนทะเลาะยังงัยยังงั้น ดูรุนแรงไม่สุภาพ )

ยินดีได้รู้จักโหบ๋เด็กบ้านเรา เด็กนารานะครับ อิอิ i'm สงขลา

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                        หั้วด๋อ.... แลตั้งนานว่าใส่คะแนนฮีตนึงจัง เห็นซีพียูถึง ฮาโหร่ยยย สมควรแหละ

(ปล. สำนวนทางด้านบน ถ้าเป็นหนุ่มสะตอ จะทราบกันดีว่ามันไม่ได้รุนแรง หรือไม่สุภาพแต่อย่างไร แต่สำหรับคนทางนี้
                        เห็นแล้วอาจจะดูเหมือนว่ากำลังชวนทะเลาะยังงัยยังงั้น ดูรุนแรงไม่สุภาพ )

ยินดีได้รู้จักโหบ๋เด็กบ้านเรา เด็กนารานะครับ อิอิ i'm สงขลา

ตามนั้นแหละ ลากเอาหนุกๆ พาsempronมาหรอย ผ่านมั้ยๆ อุอุ

Comment

นี่การ์ดจอเล่นน้ำม้ายอะครับ พี่หลวง

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                            นี่การ์ดจอเล่นน้ำม้ายอะครับ พี่หลวง
                            ใช้ฮีทซิ้งเดิมๆที่ติดมากับการ์ดงับ ปรับfan100% ยังร้อนอิตายนิ ไอเดิ้ล55cแล้วอ่ะน้องเหออ

Last edited by nu_vios; 19 Jan 2008, 11:44:45.

Comment

แล้วรูปสุดท้ายทำพรืออะครับ ช้ายไบออสตัวไหนครับ ผมลากได้ฮิดเดียวนิ ก็ร้อนอิตายแล้ว

Comment

Working...
                              X