Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เน๊ตTOTแล้ว อัพโหลดไม่ได้มั้งมีม่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เน๊ตTOTแล้ว อัพโหลดไม่ได้มั้งมีม่ะครับ

ที่แน่ๆ มี ผม และ เพื่อน แล้วครับที่อัพโหลดไรไม่ได้เลย แต่ดาวโหลดได้ปรกติ
    ปล. 2m TOT หาดใหญ่

ตอนนี้ โหลดโปรแกรม UltraSurf 8.9 มาใช้แล้ววปรากฏว่า อัพโหลดได้เเล้ว แต่ยังไม่แน่ใจ เอาไว้ทดสอบให้แน่ใจค่อยเอามาบอกอีกครั้งครับ

Comment

ของผม TOT เชียงใหม่ ปรกตินะครับ อัพได้ปรกติ โหลดบิตเร็ว

แต่เข้าเว็ปช้าไม่เอาอ่าวเลยครับ ว่าจะย้ายค่ายละ

Comment

และแล้วก็ ไม่ได้เหมือนเดิม เศร้า

Comment

ลอง forward port ดูนะครับ

Comment

Originally posted by patjuicy View Post
            ลอง forward port ดูนะครับ
            ทำไงอ่ะครับ แบบว่าไม่ทราบจริงๆ...ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X