Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถว รังสิต Net True ใครอัฟแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถว รังสิต Net True ใครอัฟแล้วบ้างครับ

แถว รังสิต Net True ใครอัฟแล้วบ้างครับ

ออฟฟิตผมแถวเซียร์รังสิตอัพแล้วครับเร็วปี๊ดดดด

Comment

Originally posted by nongdsl View Post
      ออฟฟิตผมแถวเซียร์รังสิตอัพแล้วครับเร็วปี๊ดดดด
      เวงกำ ผมอยู่แถวหลังเซียร์แท้ๆยางมะได้เลย Y_Y

Comment

ผมอยู่ในซอย ม.รังสิต เลยเมืองเอกไป
        ก็ยังไำม่ได้คับ

Comment

ยางไม่ได้เหมือนเดิม

Comment

ทนรอต่อปาย...ยังไม่ได้เหมือนกัน

Comment

ผมแย่กว่าทุกท่านอีก
              ผมจะเล่นให้ฟังเลยละกัน ตอนแรกเนี้ย ผมเน็ต 2 เมก เทสได้ 1600-1700 ปรกติ
              พอเห็นว่าเค้าจะอัพความเร็วให้ แล้วผมคิดไงไม่รู้ จะสมัครแบบ4เมก ให้สะใจไปเลย
              แล้วก็ไปสมัครที่เวป รอวันนึง กลับไปดูที่เวป โอเคเป็นแพกเกจ 4m ละ พอเทส เทสได้800กว่าๆ (อะไรวะ!!!!)
              ตอนใช้2เมกเมสได้ 1700 พอ4เมกเทสได้ 800 (ไม่ถึง1เมกด้วยซ้ำ)
              งงมาก ผมเลยคิดแง้+ไว้ ว่าช่วงนี้เค้าคงยุ่งๆอยู่
              ไม่รู้จะแก้ยังไง งงมาก ตั้งกี่วันแล้ว เซ็ง

Comment

อยู่ ม.รังสิต ยังไม่ได้เลย

Comment

อยุ่มอรังสิต อยุ่หอ a&s แม่มไม่ดีมากๆ ใช้เป็น wireless ส่งสัญญาณ
                  ซื้อ username & password มากรอกแล้วใช้เน็ท ราคา 550บ. ได้ 30วัน จำกำ download 10GB อีก

แล้วรู้มั้ยว่า speed เท่าไหร่ .. เคยtest speed ในเวป maxnet .. ทำได้แค่ download speed ที่ 35 k พระเจ้า... เลข 2 หลัก

มิหนำซ้ำ บล๊อคบิทอีก โหลดไปๆมาๆ D/L 0 ซะงั้น

แล้วแรงที่สุดที่เคยโหลดบิทมา 70kBps อ่าครับ ในราคา 550บ./30วัน

สุดท้าย นะ สุดท้าย ยังไม่พอ ทุกตี4กว่า เกือบตี5 มันจะตัด อีกซัก 20 นาทีมันถึงจะใช้ได้

... ไม่รู้จะยังไง ทนๆต่อไป ....

Comment

อยู่ คลอง4 ศุภาลัย ยังไม่ได้เลย แต่ ซอยข้างๆได้ละ มันได้มา 2วันละ ซอยผมยังไม่ได้ทั้งซอยเลย -*- ทำงานล้าช้ามากๆ

Comment

ได้ละครับ * ท่านได้รับการเพิ่มความเร็วภายในประเทศเรียบร้อยแล้ว แต่ ไมมันยังโหลดขึ้นดท่าเดิมอยุ๋เลยอ่า
                      229K เท่าเดิมเลย ไม่ขึ้นเป้น 400K เลย

Comment

Originally posted by signe View Post
                        อยุ่มอรังสิต อยุ่หอ a&s แม่มไม่ดีมากๆ ใช้เป็น wireless ส่งสัญญาณ
                        ซื้อ username & password มากรอกแล้วใช้เน็ท ราคา 550บ. ได้ 30วัน จำกำ download 10GB อีก

แล้วรู้มั้ยว่า speed เท่าไหร่ .. เคยtest speed ในเวป maxnet .. ทำได้แค่ download speed ที่ 35 k พระเจ้า... เลข 2 หลัก

มิหนำซ้ำ บล๊อคบิทอีก โหลดไปๆมาๆ D/L 0 ซะงั้น

แล้วแรงที่สุดที่เคยโหลดบิทมา 70kBps อ่าครับ ในราคา 550บ./30วัน

สุดท้าย นะ สุดท้าย ยังไม่พอ ทุกตี4กว่า เกือบตี5 มันจะตัด อีกซัก 20 นาทีมันถึงจะใช้ได้

... ไม่รู้จะยังไง ทนๆต่อไป ....
                        ฮ่า ๆ หอเดียวกะเพื่อนผมเลย ..... เน่าจิง ๆ อันนี้คอนเฟิม ผมอยู้ข้าง ๆ มอนู่น ขอเบอโทสับส่วนตัวได้ ก็เลย สบายไป ..... วันนี้ อับแล้วนะ ม.รังสิต น่ะ

Comment

Originally posted by dimensions View Post
                          ฮ่า ๆ หอเดียวกะเพื่อนผมเลย ..... เน่าจิง ๆ อันนี้คอนเฟิม ผมอยู้ข้าง ๆ มอนู่น ขอเบอโทสับส่วนตัวได้ ก็เลย สบายไป ..... วันนี้ อับแล้วนะ ม.รังสิต น่ะ

อัพอะไรเหรอครับ

ว่าจะโทรไปคุยกะ maxnet ดูว่าจะติดตั้งได้มั้ย ( คงได้แหละ )

ปัญหาอยู๋ที่หอ ว่าหอจะอณุญาติให้ติดตั้งป่าว อย่างงี้ต้องลองคุยแล้ววว

Comment

ยางไม่มาเลยท่อเท่อยังไม่เปิด

Comment

Working...
                            X