Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน กูรู เข้ามาแนะนำที นะครับ เกี่ยว กับ อุปกรณ์ COM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน กูรู เข้ามาแนะนำที นะครับ เกี่ยว กับ อุปกรณ์ COM

คือตตอน นี้ ผม กำลัง จะเปลี่ยน กาดจอ ครับ เป็น HD 3850 256MB ครับ
    แล้ว มัน ต้อง เพิ่ม ไฟเลี้ยง เข้าไปด้วย ผม เลย อยาก ถามว่า ผมใช้ DELUX 450 W
    อยู่ครับ และ อุปกรณ์ ต่อพ่วง ผม มีดังรายการ ต่อไปนี้
    1.M2N-E + AMD 4000+
    2.Ram (667) 1 GB *2
    3.HD 1 ลูก
    4.DvD 1 ตัว
    5. กาดแลน + ซาวกาด รวม 2 ตัว
    6. พัดลมเป่า แรม ดัง รูป 1 และ พัด ลมดูดอากาศ ดัง รูป 2
    รายการทั้งหมดนี้ ผมอยาก ทราบ ว่า PSU DELUX 450 W ของผม จะเอา เจ้า HD 3850
    อยู่ไหม ครับ รบกวน ทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    Attached Files

น่าจะพอครับ
    เพราะเห็นบางท่านยังใช้กับ PSU ติดเคส 420W G Viwe สบายๆ นะ เอา HD3850 ได้ชิวๆ

Comment

vgs

Originally posted by TWK. View Post
      น่าจะพอครับ
      เพราะเห็นบางท่านยังใช้กับ PSU ติดเคส 420W G Viwe สบายๆ นะ เอา HD3850 ได้ชิวๆ
      โฮ้วลุง ผม ชอบลุง มากๆๆเลย ครับ ขอบคุณมากนะครับ ลุง บ้านใกล้ เรือนเคียง บ้านลุงอยู่ฝั่งกะนุ้น บ้านผม อยู่ฝั่งกะนี้ อิอิ แทงยู เวรี่มัส ลุง
      ปล.รักนะ จุฟๆๆๆ

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
        โฮ้วลุง ผม ชอบลุง มากๆๆเลย ครับ ขอบคุณมากนะครับ ลุง บ้านใกล้ เรือนเคียง บ้านลุงอยู่ฝั่งกะนุ้น บ้านผม อยู่ฝั่งกะนี้ อิอิ แทงยู เวรี่มัส ลุง
        ปล.รักนะ จุฟๆๆๆ

Comment

ดันไปอย่า ห้าย ตก

Comment

DUn ตอน ดึก ดู เป็นต่อ ก่อน อิอิ

Comment

ดันไปหน่อย ครับ

Comment

Working...
              X