Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD Philips 190CW 19 นิ้ว Wide Screen นี่เป็นจอกระจกหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD Philips 190CW 19 นิ้ว Wide Screen นี่เป็นจอกระจกหรือเปล่าครับ

ใครเคยใช้หรือเคย เห็นจอรุ่นนี้บ้างครับ

ช่วยแนะนำหรือ วิจารคร่าวๆทีว่า มันดีหรือเปล่าครับ
    หรือแนะนำ จอwide ที่ราคาพอๆกันที ครับ

รีบไปซื้อด่วนเลยครับ วันนี้เห็นที่พันธ์ทิพย์มา เป็น Clearance Sale ขาย 5000 ที่ศูนย์ Philips ชั้น1 ข้างแบงค์กรุงเทพ
    ปล. ผมใช้รุ่นนี้อยู่ ตอนนั้นซื้อมา 8500 เซ็งเลย

Comment

Originally posted by bigpao View Post
      รีบไปซื้อด่วนเลยครับ วันนี้เห็นที่พันธ์ทิพย์มา เป็น Clearance Sale ขาย 5000 ที่ศูนย์ Philips ชั้น1 ข้างแบงค์กรุงเทพ
      ปล. ผมใช้รุ่นนี้อยู่ ตอนนั้นซื้อมา 8500 เซ็งเลย
      ถึงวันที่ 18 มีนาคมนี้ ประกันจุดเดียวด้วย รีบไปเดี๋ยวของหมดเด้อซิบอกให้

Comment

เป็นจอแก้วเหมือน เคลียไบท์ หรือเปล่าเครับ แต่คงไม่หรอกมั้งนะราคาแค่นี้เอง

Comment

เรสป๊อนทาม ทาว ไร หว่า

คอนทาสค อีก ตอบด้วยคับ พี่น้อง

Comment

ภาพ/แสดงภาพ
            ประเภทจอ LCD : 1440 x 900 พิกเซล, โพลาไรเซอร์ลดแสงจ้า, แถบแนวตั้ง RGB
            ขนาดจอภาพ : 19.1"/ 48.1 ซม.
            พื้นที่แสดงภาพจริง : 410.4 x 256.5 มม.
            ระยะ***งระหว่างพิกเซล : 0.285 x 0.285 มม.
            ความสว่าง : 300 cd/m²
            อัตราความคมชัด (ทั่วไป) : 850:1
            สีในการแสดงผล : 16.2 ล้าน
            มุมมองภาพ : 170º (H) / 160º (V), @ C/R > 10
            เวลาตอบสนอง (ทั่วไป) : 5 ms
            ความละเอียดสูงสุด : 1440 x 900 @ 75 Hz
            ความละเอียดที่แนะนำ : 1440 x 900 @ 60 Hz
            อัตราจุดสีของวิดีโอ : 140 MHz
            ความถี่การสแกนตามแนวนอน : 30 - 83 KHz
            ความถี่ในการสแกนแนวตั้ง : 55 - 75 Hz

ถ้าเหลือ 5 พันจิงๆ รีบสอยเลยค้าบ แต่ว่าผมมี LG อยู่แล้วอะ ไม่งั้นสอยแล้ว

Comment

5 พัน o_O ทำไมถูกจัง เหอ ๆๆๆ

มีเจ้า samsung แล้ว ถอยมาตั้ง 7350 โอ่ย ช้ำใจ

Comment

Originally posted by bigtees View Post
                ถึงวันที่ 18 มีนาคมนี้ ประกันจุดเดียวด้วย รีบไปเดี๋ยวของหมดเด้อซิบอกให้
                หมายถึงตัว Philips 19"wide ใช่ไหมงับ

มันไม่เปงอย่างนั้นอ่ะครับ ผมซื้อมาแล้ว 8500 เนี่ยแหนะ
                เป็น 1 จุด เค้าไม่รับเคลมครับ ต้อง 4 จุด ทนใช้อยู่เนี่ย เซง

Comment

ทำไมผมไปดูมา 190CW 6490 อะ

Comment

หูยๆ ถูกจังเยย

Comment

งบน้อยก็ลองดูครับ

ตัวที่ sale 5000 เป็นตัวที่ลูกค้าซื้อ แล้วเทสเจอจุดครับ รับประกัน 1 ปี แต่เห็นตัวใหม่แค่ 6490 เองนี่ครับ

Comment

ตัวที่ขาย 5000 มันมี dot และของหมดแล้วครับ ซื้อทั้งทีเอาแบบใหม่ ๆ ไปเลยดีกว่า ถูกกว่ากันไม่กี่ตัง

Comment

Originally posted by fj View Post
                          ตัวที่ขาย 5000 มันมี dot และของหมดแล้วครับ ซื้อทั้งทีเอาแบบใหม่ ๆ ไปเลยดีกว่า ถูกกว่ากันไม่กี่ตัง
                          อ่าน โพสแล้วแล้วอ่านไม่รู้เรื่อง ลายเซ้นทำ สับสน สมองสับสนไปหมด

Comment

จอไม่กระจกใช้ดีเหมือนกัน

Comment

Working...
                            X