Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดให้ทีคับ งบ 70000 อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดให้ทีคับ งบ 70000 อะ

ช่วยจัดให้ทีครับ

เพื่อนมันจะซื้อใหม่ ผมก็ไม่ค่อยรุ้เรื่องเท่าไร

ขอบคุณคับ ^^

เป็นผมจะซื้อแค่นี้อะคับ^^"
    q6600
    asus p5k
    ram corsair 1g+1g 667
    hdd 250 gb sata2
    vga 8800gt msi
    psu enermax liberty 500 w
    case atx ลูมิเนียม
    monitor 2232 gw 22"

Comment

ขอบจัยคับๆๆ ตังที่เหลือก็เกบเข้ากระเป๋า

Comment

ไว้รอดู penryn ตอนปีหน้าดีกว่าครับ แล้วค่อยซื้อครับ อดทนนิดคับ

Comment

7หมื่น ไปบอกที่ร้านได้เลยมั้งคับ ขอของเทพชุดนึง :P

Comment

เอา maximus ไปเลยเพ่
            cpu ก็ qx ไปเลยท่าน
            vga 88gt sli ไปเลยครับ
            psu Thermaltake 1200w ไปเลยนะจ๊ะนายจ๋า
            hdd raptor 150g 1ตัว
            hdd seagate 1TB 1ตัว
            ram ก็เอาพวกแรง ไม่ค่อยสันทัดเรื่องแรม เน้นแพงเข้าว่า
            case อะไรก็ได้ที่ชอบๆ เอามาเห้อ

เกินงบยังไม่รู้ ต่อด้วย ชุดน้ำ TT bigwater 745 เปลี่ยน block cpu เป๋น swiftech
            จอ lcd samsung 22 นิ้ว 2ms
            จิปาถะอีก dvd fan keyboard mouse เอามาเห้อ ใช้ได้หมด

เกินงบมั้ยเนี่ยะ ถ้าเกินก็หามาเพิ่มหรือถ้าเหลือก็แบ่งมาทางนี้ก็ได้ครับ กำลังช๊อต

Comment

เอาไปทำไรล่ะครับ บอกจุดประสงค์หน่อยก็ดีนะ

Comment

ทำงาน+เล่นเกมโหดๆคับ

Comment

เล่นแบบพอเพียงดีกว่าคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    เป็นผมจะซื้อแค่นี้อะคับ^^"
                    q6600
                    asus p5k
                    ram corsair 1g+1g 667
                    hdd 250 gb sata2
                    vga 8800gt msi
                    psu enermax liberty 500 w
                    case atx ลูมิเนียม
                    monitor 2232 gw 22"
                    สนับสนุนเสป็กนี้คับ
                    Mianboard GigaByte GA-P35C-DS3R
                    Enermax Liberty 550Watt
                    ็HDD 250GB x2 Raid0
                    เปลี่ยนเป็นตามนี้น่าจะดีกว่านะคับ

แรงพอเพียงนะคับ ทีเหลือบอกเพื่อนว่า"มรึงเก็บไว้แดรกข้าวเหอะ!!"(เกรียนนิดนึง หมั่นใส้)

Comment

ได้เทพมาตนหนึ่ง

Comment

แนะนำจอเทพ DELL 2407WFP-HC ไป 1ตัว
                        งบท่านก็จะหายไป 25,000 แล้ว

Comment

แพนเทียม 2
                          เมนบอร์ด มือ 2
                          การ์ดจอ tnt2
                          hdd 10 g
                          ram 96
                          psu แถมกะเครือง

เงินที่เหลือซื้อคอมให้ป๋มก๊าป

Comment

Working...
                          X