Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนที่ดูแลลูกค้าดีๆ ซื้อเยอะลดราคาได้ ต่อง่ายๆ-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนที่ดูแลลูกค้าดีๆ ซื้อเยอะลดราคาได้ ต่อง่ายๆ-*-

ร้านใหนอะครับในพันทิพ

ถ้าให้ดีขอเบอโทรด้วยงับ

แนะนำ IT FEVER ชั้น3 ห้อง 3104
    ในเครือคอมเซเว่น พาเพื่อนไปประกอบร้านนี้หลายคนแล้ว
    พูดจาโอเค ช่างมีความรู้ เวลาเอาของไปเครมแล้วศูนย์ปิดก็ฝากเครมได้
    แนะนำให้คุยกับช่างคนที่หน้าเหมือนริเคลเม่ อ่ะคับโอเคเลย 555

Comment

ถ้าแนะนำ ยังไงก็แนะนำ Jedi ครับ

Comment

tk นะไม่รู้สิ หรือ เพราะว่าผมเอาพี่ผมที่เป็น ดารา ไปช่วยต่อ ต่อทุกร้านเรยด้วย

แต่ซื้อที่ TK ลดให้ผมเยอะสุดครับ

Comment

tk ลดเยอะที่ได้สักเท่าไหร่อะครับ

ถ้าผมซื้อสัก 30000 จะได้เคส cm690 ฟรีปะ -*-

5555 อยากได้ฟรี

Comment

ผมก็เพิ่งไปประกอบ คอม IT Fever มาเหมือนกัน

ราคาถูกดี

ram rox 667 1G 630 บาท เอง ประกัน com7

Comment

Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
              แนะนำ IT FEVER ชั้น3 ห้อง 3104
              ในเครือคอมเซเว่น พาเพื่อนไปประกอบร้านนี้หลายคนแล้ว
              พูดจาโอเค ช่างมีความรู้ เวลาเอาของไปเครมแล้วศูนย์ปิดก็ฝากเครมได้
              แนะนำให้คุยกับช่างคนที่หน้าเหมือนริเคลเม่ อ่ะคับโอเคเลย 555
              เหอๆ มิน่าริเกลเม่ถึงอยากอำลาทีมชาติ เสียดายเวลารับจ๊อบขายคอมนี่เอง
              ร้านดีดูแลดี แล้วราคาดีไหมครับพี่น้อง

Comment

tkcom
                jedi ไปต่อเจ๊แกเลยอย่าไปกลัว อิอิ

ชั้น 1 เดินไปอยู๋ด้าวขวาๆ

Comment

Working...
                X