Announcement

Collapse
No announcement yet.

USB Sound Blaster X-FI Surround 5.1 ที่ญี่ปุ่นมีวางขายตามร้านยังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB Sound Blaster X-FI Surround 5.1 ที่ญี่ปุ่นมีวางขายตามร้านยังอ่ะครับ

พอดีพี่เค้าจะไปญี่ปุ่นจะได้ฝากเค้าซื้อน่ะครับ ขอบคุณครับ

- ตอนแรกจะเอา audigy 2 NX แต่หาซื้อไม่ไ้ด้เลยคนขายก็ไม่มี -*- เลยกะเอาตัวนี้ล่ะกัน

มีขายแล้ว ผมสั่งไปแล้วตัวนึง รอของอยู่

Comment

ถ้าเป็นรุ่นเดียวกะในลายเช็นผม มีอยู่ที่ร้าน HWH พันทิพย์ชั้นล่างครับตรงแยกที่มันมีร้าน HWH 2 ร้านน่ะครับ+ร้านเจไดมั้ง ไปเห็นตั้งอยู่ 3990- ครับ และมีของจริงๆ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
        ถ้าเป็นรุ่นเดียวกะในลายเช็นผม มีอยู่ที่ร้าน HWH พันทิพย์ชั้นล่างครับตรงแยกที่มันมีร้าน HWH 2 ร้านน่ะครับ+ร้านเจไดมั้ง ไปเห็นตั้งอยู่ 3990- ครับ และมีของจริงๆ
        คนละตัวกันครับ

ท่านเรือสั่งมาขายด้วยหรือเปล่าครับ

Comment

งามแต้ๆ

Comment

สวยดีนะครับแล้วความสามารถของมันละ

Comment

ทำไรไม่เคยคิดถึง7.1เลย

Comment

ผมใช้ notebook น่ะครับ ใช้ทำงานทุกอย่าง ถ้า notebook จะใช้ 5.1 ตัวเลืิอกมันก็มีไม่มากเท่าไรต่อให้ X-Fi นี้มันไม่ได้ดีมากมายอะไรแต่ที่แน่นอนคือมันดีกว่า onborad notebook ผมแน่นอนคับ

ผมใช้ดูหนัง HD ต่อออกจอ TV น่ะครับเลยอยากได้ 5.1

Comment

สวยงามมากมาย

Comment

หะหรูหะหราคับ เอาไปเปิดฟังใน มหาลัยคงเท่ระเบิด อิอิ

Comment

แล้วในไทยไม่นำเข้ามาขายหรือค่ะ

Comment

Originally posted by sing2525 View Post
                        แล้วในไทยไม่นำเข้ามาขายหรือค่ะ
                        ผมว่าเดี๋ยวก็มีคนหิ้วมาขาย (ถ้ามันดีจริง) เพราะพวกหิ้วต้องมาขายคนเฉพาะกลุ่ม เพราะลูกค้าของพ่อค้าพวกนี้จะไม่มีโอกาสเห็นของจริงและทดสอบเพื่อความพึงพอใจก่อนซื้อ

ส่วนของบริษัท ดีไม่ดีมันหิ้วมาขายหมด คำว่าธุรกิจ คือคำเดียวกับคำว่า กำไร

ถ้ามั่นใจในตัวสินค้าว่าคุ้มกับเงินที่เสียไป และอยากได้ประกัน รอบริษัทแล้วกันครับ

ส่วนผมถ้าของราคาไม่ถึงหมื่น ผมฝากหิ้วดีกว่าครับ

Comment

รอ รีวิว ท่านเรือครับ

Comment

งามหวะ อยากได้ไม่สิ้นสุด อิๆ ...
                            มันเป็นขั้ว RCA เอาต่อ > อินทิเกรตแอมป์ > ลำโพงบ้าน ก็ได้นะเนี่ย

อือ อยากรู้ความสามารถเหมือนกัน

Comment

นี่ไวครับๆๆ
                              59.9$ เอง
                              เกือบๆ2พันบาทไม่แพงเลย!

http://us.creative.com/products/prod...ct=17751&nav=0

Comment

Working...
                              X