Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีกว่ากันครับ

อันไหนดีกว่ากันครับ ระหว่าง Geforce4 mx 440 128 mb
    กับ agp 128 mb ati 9200se ช่วยบอกหน่อบนะครับ
    ไม่รู้เรื่องเลย

9200 ป่าวหว่า

Comment

Originally posted by me4u View Post
      9200 ป่าวหว่า
      ผมก็บ่รู้ครับ
      อยากรู้เพราะจะได้ใช้อันนั้นครับ

Comment

จำไม่ค่อยได้แฮะ MX440 อาจจะเร็วกว่านิดหน่อย แต่ 9200se ดูหนังแจ่มกว่าเยอะ เพราะสมัยนั้น nVidia มีปัญหาเรื่องสีไม่สด

Comment

Originally posted by Ammer View Post
          จำไม่ค่อยได้แฮะ MX440 อาจจะเร็วกว่านิดหน่อย แต่ 9200se ดูหนังแจ่มกว่าเยอะ เพราะสมัยนั้น nVidia มีปัญหาเรื่องสีไม่สด
          ขอบคุณครับ

Comment

9200นะ นิสนึงมั้ง

จิงๆก็เท่าๆกันแหละ

แต่mx440มันยอดฮิต ผมก็เคยใช้

Comment

9200 ครับ เคยใช้ สมัย วัยรุ่น..

Comment

agp 128 mb ati 9200se

agp 128 mb ati 9200se ตัวนี้นะครับ อยากรู้ราคาด้วยครับ
                Attached Files

Comment

gf4mx รองรับแค่ directx7
                  r9200 รองรับ directx 8.1

มีหลายๆเกมที่ตัวบนเล่นไม่ได้แต่ตัวล่างเล่นได้
                  เมื่อสมัยนู้นนะ

Comment

ดีกว่านีสเด๋ว
                    จริงๆนะ

Comment

Working...
                    X