Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอสอบถามเรื่องเคส PC สีขาวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เคยใช้บอร์ด MSI ด้วยซิ เคยใช้แต่ gig กับasus เรื่องเสียง ผมชอบ Asus กับ Gigครับ ปัจุบัน ใช้บอร์ดAsus Gamer
    ผมว่าเมนบอร์ด ของอะไร ก็ดีหมดนะแล้วแต่จุดเด่นจุดขายแต่ละรุ่น ของมันที่ทำออกมา อันนี้แล้วแต่ความชอบด้วย ที่สำคัญ ต้องดูประกันดีๆครับ
    พวกฟั่งชั่นที่มีมาให้ครบ ราคาก็จะสูงขึ้นไปอีก ผมไม่เก่งเรื่องOC ชอบเล่นเกม ดุหนัง เลยเลือกบอร์ด gameming เน้นเสียงในเกม อิอิ ใส่หูฟังดีๆสักตัวแจ่มแมว

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
      ตามที่ท่าน akararat จัดมาโอเคแล้วครับ

บอร์ดเอาของ Gig ประหยัดลง 1,000

เคส 440 ก็แพงหน่อยแต่สวย+ครบเครื่อง

เน้นประหยัดเอา S340 ก็ได้
      ชอบเคสนี้มากครับ แต่ในทางกลับกันถ้าซื้อถูกกว่านี้สเปคก็จะได้สูงกว่า ฮ่าๆๆ อย่างว่าแหละครับ งบจำกัดจะเอาสวยตามใจตัวเองด้วย แรงด้วย คงยาก. ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by akararat View Post
        ไม่เคยใช้บอร์ด MSI ด้วยซิ เคยใช้แต่ gig กับasus เรื่องเสียง ผมชอบ Asus กับ Gigครับ ปัจุบัน ใช้บอร์ดAsus Gamer
        ผมว่าเมนบอร์ด ของอะไร ก็ดีหมดนะแล้วแต่จุดเด่นจุดขายแต่ละรุ่น ของมันที่ทำออกมา อันนี้แล้วแต่ความชอบด้วย ที่สำคัญ ต้องดูประกันดีๆครับ
        พวกฟั่งชั่นที่มีมาให้ครบ ราคาก็จะสูงขึ้นไปอีก ผมไม่เก่งเรื่องOC ชอบเล่นเกม ดุหนัง เลยเลือกบอร์ด gameming เน้นเสียงในเกม อิอิ ใส่หูฟังดีๆสักตัวแจ่มแมว
        ตามคุณakararat เลยครับ จนบัดนี้ผมยังไม่ทราบเลยครับว่าเรา oc. เพื่ออะไรครับ ผมเห็นเขาเทส oc แล้วเล่นเกมอะครับ ไม่ทราบว่าจะส่งผลให้ลื่นขึ้น ดีขึ้นรึเปล่าครับ

Comment

Working...
        X