Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5,xxx - 6,xxx ถามเรื่อง Mother Board หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5,xxx - 6,xxx ถามเรื่อง Mother Board หน่อยครับ

อยากรู้ว่าจะซื้อตัวไหนดีคับ

1. ASUS M3A32 MVP Deluxe - No wifi

2. Gigabyte GA-MA790FX DQ6

3. MSI K9A2 Platinum

แนะนำหน่อนครับ พึ่งซื้อ CPU (Phenom 9550) มา ยังไม่ได้ใช้เลย

ปล. บอร์ดตัวเก่า Asrock NF6G-VSTA และอีกอย่างที่อยากจะถามคับ

คือ Crossfire (2 VGA Card) แล้ววิ่งที่ 16X ทั้งสองเลนส์เลยป่าวคับ

และ CrossfireX จะวิ่งเท่าไหร่กันคับ ปล. พอดีไปซื้อ HIS 3650 IceQ Turbo มือ 2 มา 2 ตัว

+ ตัวเก่าอีก 1 ตัว = 3 และสุดท้ายใช้ PSU กี่วัตต์ดีคับ

เอาใจคนใช้ 3650 ค้าบบบบบบบบบ 5555+

Comment

DFI LANPRATY DK ดีกว่าครับ

Comment

3650 3 ตัว ขายทิ้งไป 4850 ดีกว่ามั้งครับ น่าจะแหล่มกว่า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          DFI LANPRATY DK ดีกว่าครับ
          ตามนี้

Comment

DFI LANPRATY DK ราคาเท่าไหร่เหรอคับ

ผมก้อกะจะขายพอดีอะนะ แต่อยากลอกวิชา crossfireX 3 ตัวดูซักครั้งง่ะ(ชีวิตนี้ ต๊องลอง)

ลองแล้วก้อจะขายเลยอะ

ว่าจะลอง 4850X2 แต่รอของ HIS ออกมาก่อน ซื้อแน่ ๆ คับ

ขอบคุณทุกความเห็นคับ

Comment

5800 ครับ

Comment

Working...
              X