Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850.non-ref ก็มาแล้ว .. มีใครมาเทสกับ 9800GTX+ แบบจ่อๆบ้างแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เท่าที่ดูใน review ของ techpowerup มา Toxic ดูเหมือนจะแรงกว่า 9800GTX+ อีกนา

Comment

รอดู HIS IceQ สิ

Comment

รอดู ตัวที่แรงและถูกๆ

Comment

ดู รีวิวของท่านแล้วครับท่าน acquiesce ไม่ได้เม้นให้แต่ก็ รีวิวได้เยี่ยมครับ

แบบว่าอยากรู้ตอนเล่นเกมอ่ะครับ ผมไม่สนใจผลเทส เบนช์มาร์คอยู่แล้ว

ตอนแรกลังเลราคาข้างบนอ่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่ลังเลแล้ว เพราะได้ 4850 Ref.มาแล้ว

เด๋วจะไปลองดูว่าเป็นอย่างไร สงสัยได้ซื้อพัดลมการ์ดจอเพิ่ม

มีใครใช้ Tagan U-38 600W กับตัวนี้บ้างครับ ช่างบอกตัวนี้วัตต์แท้ เหมาะมั๊ยท่าน

Comment

Originally posted by Zetturn View Post
            ดู รีวิวของท่านแล้วครับท่าน acquiesce ไม่ได้เม้นให้แต่ก็ รีวิวได้เยี่ยมครับ

แบบว่าอยากรู้ตอนเล่นเกมอ่ะครับ ผมไม่สนใจผลเทส เบนช์มาร์คอยู่แล้ว

ตอนแรกลังเลราคาข้างบนอ่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่ลังเลแล้ว เพราะได้ 4850 Ref.มาแล้ว

เด๋วจะไปลองดูว่าเป็นอย่างไร สงสัยได้ซื้อพัดลมการ์ดจอเพิ่ม

มีใครใช้ Tagan U-38 600W กับตัวนี้บ้างครับ ช่างบอกตัวนี้วัตต์แท้ เหมาะมั๊ยท่าน

ถ้าเกมก็มีอันนี้คับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=vantage

ล่างๆเทสกับโปรแกรมทดสอบ crysis เหนื่อยเลย ส่วนเทสระหว่างเกมจริงๆยังไม่มีเวลาคับไม่รู้จะเทสยังไง แนะนำด้วยนะครับ

ปลเริ่มรู้สึกไม่คุ้ม555 เกมไม่มีเล่น รอเดือนหน้าเกมน่าจะมา

Comment

non-ref. ถ้าแพงเวอร์ขนาดนั้นนี่ไม่น่าสนแล้วครับ เอา GTX+ ยังดีซะกว่า

แต่ผมไม่สนอยู่ดี เพราะเอา 4850 มา mod เองสนุกกว่าเยอะ

ไม่ว่างขีดไฟซะที ตอนนี้เลยไปแค่ 740/2300 เองครับ ไม่รู้จะแรงว่า GTX+ รึยัง

Comment

Sapphire Toxic ไม่แนะนำครับ งานไม่เนียน แถมแพงเว่อ

ถ้าอยากได้หรู HIS IceQ Turbo HD4850 ดีกว่าครับ

ถ้าเน้นคุ้ม Saprk HD4850 ครับ คุ้มค่าด้วยประการทั้งปวง
                ไม่เกิน 6พันครับ ความแรงตาม9800GTX+ นิดหน่อยเอง

Comment

เก็บๆ

Comment

Originally posted by NoreturN View Post
                    อยากรู้เหมือนกันว่าตอนนี้ ค่ายแดง ตัว non-ref ที่เข้ามาในไทยมีกี่ยี่ห้อแล้วครับ
                    อยากรู้ด้วยคน

Comment

Working...
                    X