Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับคอร์ AMD โดยเฉพาะ งบ 18000 ทำอะไรได้บ้าง มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับคอร์ AMD โดยเฉพาะ งบ 18000 ทำอะไรได้บ้าง มาดูกัน

มาดูกันครับว่า AMD ราคา ประมาณ 18000 เข้ามีอาไรกันบ้าง

x2 250
    asrock a780gm-le\128
    ram gskill pq 800 2gx2
    hdd wd aaks 640
    pcie his hd4850 iceq turbo
    case gladiator
    card reader
    psu nox 600w ลองของ หา TT 470 ไม่ได้เห็นราคาเท่ากัน เลยเอามาลองสักหน่อย

แรงและโล่งแน่นอน อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      มาดูกันครับว่า AMD ราคา ประมาณ 18000 เข้ามีอาไรกันบ้าง

psu nox 600w ลองของ หา TT 470 ไม่ได้เห็นราคาเท่ากัน เลยเอามาลองสักหน่อย

แหะๆ อยากรู้ประสิทธิภาพของมันเหมือนกันครับ จัดไปอย่าให้เสีย (ปูเสื่อรอชม)

Comment

asrock a780gm-le\128
        ที่พันทิบมีร้านไหนมั่งครับ

Comment

ร้านเครือคอม7 มีทุกร้านเพียบครับ

Comment

ท่าพี่เค้าจะ รีบไม่จัด สายโชว์ หน่อยเหรอ ครับ~

Comment

Originally posted by rasputin View Post
              ท่าพี่เค้าจะ รีบไม่จัด สายโชว์ หน่อยเหรอ ครับ~
              มีหรือครับจะพลาด ผมว่าไม่เกิน 9.00 คงได้เหนของเนียนๆ ล่ะครับ (พลาดได้ไง ผมรู้นะว่าพวกคุณรอชมสิ่งนี้ 555)

Comment

ใจเย็นๆครับ ผมนั้งมองเครื่องมันอยู่เนี้ยจะเปิดยังเปิดไม่ได้เลย เข้ายึดจอคีบอร์ดไปใช้กันหมด ผมนั้งพิม โนฺต๊บุคอยู่เนี้ยครับ อิอิ เอาไว้พรุ่งนี้ดึกๆแล้วกันครับ

Comment

nox 600w นี้ใช่ nox urano ป่าวครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ร้านเครือคอม7 มีทุกร้านเพียบครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

รู้สึก AMD นี่พี่ วิกรถนัดอิอิรอชมของ llsj

Comment

รอชมครับ

Comment

Comment

จัดสายเนียนเหมือนเดิมเลย

Comment

Comment

Working...
                              X