Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเปิดไม่ติด ช่วยด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องเปิดไม่ติด ช่วยด้วยคับ

บอร์ด m2n-mx
    AMD X2 4000+
    ผมเข้าไปปรับไบออสเล่น ตรงที่มันเขียนAMDอะไรซักอย่างนี่ล่ะครับ ที่มันมีให้ปรับค่า Auto,4X,4.5X,5X,...... ผมปรับ4X จากนั้นก็เซฟ เครื่องก็เหมือนรีสตาร์ด แต่มันไม่ติดคับ หน้าจอไม่ขึ้นอะไรเลย แต่พัดลมcpuหมุนตลอด ทำไงดีคับ

-----ได้แล้วคับ ขอบคุณคับ-----
    Last edited by Itska; 3 Mar 2009, 12:16:09.

เครียร์ไบออสครับ

Comment

clear bios

Comment

Originally posted by vibe View Post
        เครียร์ไบออสครับ
        Originally posted by ps000000 View Post
        clear bios
        ขอบคุณคับ
        เคลียร์ยังไงคับขอวิธีหน่อย ทำไม่เป็นคับ

Comment

ถอดถ่านไปเลย
          ว่าแต่รถสวย ผมมีปี59 กำลังจะขาย สนมั้ยๆ
          ขายเนียน

Comment

Working...
          X