Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการใช้โปรแกรม Orthos หน่อย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีการใช้โปรแกรม Orthos หน่อย?

พอดีผมคล๊อก CPU ไป ก็เลยอยากรู้ว่ามันจะเทสกับโปรแกรมนี้ผ่านมั้ย? (ที่หลายคนบอก PASS อ่ะ)
    มีโปรแกรมแต่ดั๊นใช้ไม่เป็นปรับช่องไหน อย่างไรบ้าง ไม่เป็นเลย
    ยังไงก็ขอคำอธิบาย(พร้อมภาพประกอบด้วยก็ดีน่ะครับ) ช่วยหน่อยน่ะครับ
    Last edited by Metal; 28 Sep 2009, 20:31:34.

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ปรับตามรูปเลย
      1-2-start

1-2 ชม. ไม่ร้อง ก้อโอเค
      Attached Files

Comment

^
        ^
        ล่อ Priority 9 เลยหรอท่าน โหดๆๆ

Comment

เอาให้แต๊ป

Comment

Originally posted by matoom View Post
            เอาให้แต๊ป
            เรียกว่าเอาให้สุดดีกั่วคร๊าบบบบบบบบบบ

Comment

โอเคเลย!! จัดไปสักรอบได้ผลยังไง เดี๋ยวมาฟ้อง เอ๊ย!! เดี๋ยวมาบอกอีกที
              Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:07:43.

Comment

ผมก็ใช้ 9 นะ รัน 30 นาทีก็พอแล้ว หรือจะให้ชัวก็ ชัวโมง หุหุ

Comment

ระวังแต็ปนะ

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
                    ผมก็ใช้ 9 นะ รัน 30 นาทีก็พอแล้ว หรือจะให้ชัวก็ ชัวโมง หุหุ
                    ว่าแต่มันจะขึ้นคำว่า PASS รึป่าวครับ ถ้าเราปล่อยเรื่อยๆ อ่ะครับ

Originally posted by MXdeFunk View Post
                    ระวังแต็ปนะ
                    อย่าพูดสิครับ..เสียวอยู่น่ะ!!
                    555+
                    Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:07:53.

Comment

ผมไม่เข้าใจว่าเมื่อไหร่มันจะรันเสร็จสักที
                      ตอนนี้ 45 นาทีแล้ว
                      เห้อ!!
                      Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:08:00.

Comment

Originally posted by zman View Post
                        ปรับตามรูปเลย
                        1-2-start

1-2 ชม. ไม่ร้อง ก้อโอเค
                        ผมทำตามนี้มาเกือบชั่วโมงแล้วครับ
                        เมื่อไหร่มันจะเสร็จอ่ะครับ
                        ความร้อนชิวๆ 54-55
                        Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:08:06.

Comment

P9 เท่านั้น เกินชั่วโมงเป้นใช้ได้ ถ้าเกินชัวโมงแล้วแดง เกิดจากความร้อนสะสม แก้นิดเดียวกก็ผ่าน

ส่วน P1 นี่ แล้วผ่านนี่ อย่ามาเทสโชว์เลย บ้านนอกก

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                            P9 เท่านั้น เกินชั่วโมงเป้นใช้ได้ ถ้าเกินชัวโมงแล้วแดง เกิดจากความร้อนสะสม แก้นิดเดียวกก็ผ่าน

ส่วน P1 นี่ แล้วผ่านนี่ อย่ามาเทสโชว์เลย บ้านนอกก

บ้านนอกแล้วไงหรือครับ

คนบ้านนอกนี่แหละครับที่ปลูกข้าวให้คนกินนะ

Comment

Originally posted by Metal View Post
                              ผมทำตามนี้มาเกือบชั่วโมงแล้วครับ
                              เมื่อไหร่มันจะเสร็จอ่ะครับ
                              ความร้อนชิวๆ 54-55
                              รันไปเรื่อยๆเมื่อยให้กด stop

คือเทสจนพอใจ(ภูเขาไฟไม่ระเบิด)แล้วก้อกด stop ครับ

Comment

Working...
                              X