Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมๆๆ

พี่ๆๆครับคือถ้าจะซื้อแรมอ่ะครับมือสองสมควรซื้อดีมั้ยครับหรือซื้อมือหนึ่งไปเลยผมจาเอามาOCอ่ะครับหรือยังไงครับหรือถ้าอรมมือสองไปดูแถวไหนดีครับ....งบน้อยที่ซู๊ดดดดดดดดด..อิอิออิ
    ขอบคุนครับ

Originally posted by kaborater View Post
    พี่ๆๆครับคือถ้าจะซื้อแรมอ่ะครับมือสองสมควรซื้อดีมั้ยครับ
    หรือซื้อมือหนึ่งไปเลยผมจาเอามาOCอ่ะครับหรือยังไงครับหรือถ้าอรมมือสองไปดูแถวไหนดีครับ....
    งบน้อยที่ซู๊ดดดดดดดดด..อิอิออิ
    ขอบคุนครับ
    งบน้อยไม่ใหว มั้งครับ จะเอามา o/c ด้วยยิ่งยากใหญ่เลย นะ
    ต้องงบเยอะหามือ2 พอจะได้ของแรงๆ หน่อย
    หรืองบเยอะเอามากๆๆๆๆ ได้มือ1 ที่แรงที่สุดถึงจะถูก นะ

Comment

ขอบคุณครับ...ผมมม

Comment

แถวพันทิพพี่ๆๆ..พอแนะนำร้านได้ป่าวครับพวกแรมมือสองอ่ะครับไว้จะไลองดูๆๆครับป๋ม

Comment

Working...
        X