Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** เกมใหม่ๆตอนนี้ กิน RAM เกิน 1.3 Gb หมดเลย ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขนาดผม 512 เล่นเกมส์เล็กๆ+เน็ต ยังหมดเลย - - สงสัยโดนไวรัสรับประทาน

Comment

เด๋วรอแรมถูกกว่านี้อีกนิดแล้วจะสอย เพิ่มสัก 1 G

Comment

ผมก็ประมาณ 1 gb นะ

BF2142 เปิดสุด 1280*1024

Comment

โทดทีคับ เช็คยังไงอะคับ ว่า อะไร กินแรมรวม เท่าไหร่?

Comment

Originally posted by kikuano View Post
            โทดทีคับ เช็คยังไงอะคับ ว่า อะไร กินแรมรวม เท่าไหร่?
            ดูใน windows task manager ได้เลยครับ หรือในโปรแกรมต่างๆ (ผม โปรแกรมของ ASUSที่มากับบอร์ด)
            ตอนนี้ใช้แรมไป 600-700 M ละ Antivirus 2 ตัว + เปิด winamp + เล่นเน็ต ด้วย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ของผม X300+ RAM512 ยังเล่นได้ทุกเกมส์เลย
              อันเดียวกับผมเลย

Comment

Originally posted by ป่าน View Post
                อันเดียวกับผมเลย
                แสดงว่า หน้าตาดีเหมือนกันครับ อิอิ

Comment

Working...
                X