Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Spider-Man: Web of Shadows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Spider-Man: Web of Shadows

ไม่ทราบมีใครลองเล่นหรือยังครับ

พอดีผมได้ลองโหลดมาเล่นดู ผลคือ กระตุกเป็นช่วงๆ ภาพจะค้างนิดหน่อย

Spec ที่ลองคือ

ระบบ OS Windows Vista 64bit
    ADM X2 6000+
    Ram 4G
    VGA HD4850

อยากจะเรียนถามเพื่อนๆที่ได้ลองเกมนี้ กับ XP หรือการ์ดจอฝั่งเขียวว่ามีอาการกระตุกเป็นช่วงๆมั้ย

อยากรู้สาเหตุว่ามาจาก Crack หรือมาจากอุปกรณ์ของผมกันแน่ที่ไม่รองรับ

พึ่งรู้อ่ะ ว่ามันออกแล้ว -*- ไม่ได้ติดตามเยย

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
      พึ่งรู้อ่ะ ว่ามันออกแล้ว -*- ไม่ได้ติดตามเยย
      แง้ววว ลองโหลดดูจิคับผมว่ามันทำสวยขึ้นนะ

แต่ว่าค้าใจทำไมมัน ค้างเป็นพักๆ หรือ วิสต้าไม่รองรับหว่า - -

แต่เกมสมัยใหม่มันน่าจะรองรับวิสต้าทั้งหมดแล้วน๊า ?

Comment

ผมใช้ 8800gt ก็กระุตุกเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by dreamtheater View Post
          ผมใช้ 8800gt ก็กระุตุกเหมือนกันครับ

อ๊า ไม่ทราบ CPU รุ่นไหนหรอครับ

ผมกำลังคิดอยุ่เป็นที่ AMD หรือป่าว - - หรือ ATI หรือเราไม่มีดวงได้เล่น T^T

Comment

เป็นเหมือนท่านเจ้าของกระทู้เลยครับ ค้างเป็นช่วงๆ เหมือนกัน รำคาณ จริง
            สเปค ก็ E8400+4870 อะครับ ค่ายเขียวเป็นกันบ้างป่าว ครับ

Comment

Originally posted by jo5353 View Post
              เป็นเหมือนท่านเจ้าของกระทู้เลยครับ ค้างเป็นช่วงๆ เหมือนกัน รำคาณ จริง
              สเปค ก็ E8400+4870 อะครับ ค่ายเขียวเป็นกันบ้างป่าว ครับ
              หรือว่า ค่ายแดงจะเล่นเกมนี้ไม่ได้ ?

หรือเพราะ Crack ?

คงต้องหาวิธีต่อไป - . -

Comment

เกมส์นี้ไม่ค่อยลื่นครับ Spider man ทำมากี่ภาคหน่วงทุกภาค ไม่รู้จะกินเสป็คไปไหนเกมส์ก็ไม่ค่อยมีอะำไร

Comment

ดูสเปคแต่ละคนที่ตอบ ก็ถือว่าไม่เก่าเท่าไรนะ ค่อนข้างดีเลย
                  ยิ่งคุณ dreamtheater 8800gt ยังกระตุกอีกเหรอเนี่ย -*-
                  Last edited by louis1524; 30 Oct 2008, 02:02:33.

Comment

ดันขึ้นมาแหะๆ อยากรู้ค่ายแดงที่เล่นลืนๆมีบ้างมั้ย ?

Comment

Originally posted by oODarkOo View Post
                      อ๊า ไม่ทราบ CPU รุ่นไหนหรอครับ

ผมกำลังคิดอยุ่เป็นที่ AMD หรือป่าว - - หรือ ATI หรือเราไม่มีดวงได้เล่น T^T
                      CPU E8400 ครับ

Comment

ผมตุกเวลารถระเบิดกับมีน้ำพุ่งขึ้นใช้Q6600+9600GT เดียวจะถอยGTX260แล้วไม่รู้จะหายมั้ยไว้เทสแล้วจะมาบอกนะครับ

Comment

ผมก็เป็นครับเวลาเล่นจะหนืดๆเวลาระเบิดจะตุกเลยครับสเปกผมตามลายเซนครับ

Comment

ดันมานขึ้นมาาาา หาสาเหตุต่อ แบบว่าภาคนี้หนุกดี >< อยากเล่นลื่นๆจัง

Comment

เป็นเหมือนกันกระตุก หน่วงๆ เป็นพักๆ

Comment

Working...
                              X