Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องใหญ่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องใหญ่ครับ

คือผมใช้ net ขององค์อยู่ครับเป็นเครื่องลูกข่าย server ของผมถูก block คำว่า sex sexy ครับ ทำให้ไม่สามารถ load file ได้จะมีวิธีการแก้ไขอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by ole View Post
    คือผมใช้ net ขององค์อยู่ครับเป็นเครื่องลูกข่าย server ของผมถูก block คำว่า sex sexy ครับ ทำให้ไม่สามารถ load file ได้จะมีวิธีการแก้ไขอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
    ลาออกครับไปเล่นที่บ้านครับไม่มีใครบล๊อก อิอิ

Comment

Originally posted by ole View Post
      ก็มันขององค์กร คุณจะไปเข้าเวบแบบนั้นทำไมล่ะครับ ผมเปน admin ผมก็ block ครับ แบบว่าขี้เกียจมานั่งแก้ปัญหา เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่าไหมครับ ยังไงถ้าจะเล่นไปเล่นที่บ้านดีกว่า

Comment

ถูกต้อง.....ครับ

Comment

Working...
        X