Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทสกับ super pi ที่ว่าไม่ผ่าน มันเป็นยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทสกับ super pi ที่ว่าไม่ผ่าน มันเป็นยังไงครับ

วิธีเทสกับ super pi ที่ว่าไม่ผ่านน่ะ มันเป็นไงหรือครับ มีตัวอย่างให้ดูมั้ยครับ
    แล้วถ้าไม่ผ่านเป้นเพราะอะไรครับ **ขอบคูณครับ**

อยากจะทำให้ดูอยู่ท่าน แต่รันกี่รอบๆมันก็ผ่าน

Comment

แค่มันไม่ finish ก็เรียกว่าไม่ผ่านแล้ว

Comment

ขอที่โหลดโปรแกรมนี้ด้วยครับ

Comment

จัดให้

Comment

ไม่ผ่าน ขึ้น Not Exact in Round กับอีกตัวภาษาอะไรไม่รู้

ผ่าน ขึ้น PI calculation is done

Comment

o.k. ทราบแล้วเปลี่ยน

Comment

ของผมค้างครับ รันไปพักหนึ่งหยุดค้างเลย หุหุหุ
                ลากไป 260*15 = 3.9 ไม่เสถียร ค้างบาง รีสตาร์สบาง
                ไปได้แค่ 255*15 = 3.8 เอง

Comment

ข้างบนเทส 32M ได้เท่าสมพร3000+ผมเลย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                    จัดให้
                    คุณครับท่าน หนูก็แค่อยากแรงบ้างอิอิ

Comment

Originally posted by GyM View Post
                      ข้างบนเทส 32M ได้เท่าสมพร3000+ผมเลย
                      สงสัย P4 ผมมันแผ่วปลาย หิหิหิ

Comment

Working...
                      X