Announcement

Collapse
No announcement yet.

psuไหม้ มันเคลมได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psuไหม้ มันเคลมได้มั้ยครับ

ผมซื้อ cooler master extreme power plus 500w มาแต่พอลองเปิดดู มันมีเสียงเหมือนระเบิดแล้วก็มีควันออกมา แบบนี้เราจะเคลมได้มั้ยครับ

ใบเสร็จ กล่องยังอยู่ เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเอง

- -"

เศร้า

เศร้าด้วยคน ไม่น่าจะได้ครับ ลองคุยๆดูก่อน

Comment

แล้วเค้าจะรับประกันในกรณีไหนบ้างอะครับ

อยากรู้อะ

Comment

โทรไปถามร้านมาเค้าบอกว่าให้เอาไปเคลได้ที่ร้านครับ

ปล. ซื้อ A&D พันทิพย์ ครับ

Comment

ยินดีด้วยครับ เย้ ๆ ^.^

Comment

Originally posted by Yong_Yee View Post
            ยินดีด้วยครับ เย้ ๆ ^.^
            ขอบคุณครับ

Comment

เล่นซะไหม้เลยหรอ หุหุ -*-

ลองคุยที่ร้านครับ

Comment

Working...
              X