Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยบอกร้านรับประกอบคอม ร้านใหญ่ๆให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยบอกร้านรับประกอบคอม ร้านใหญ่ๆให้ที่ครับ

รบกวนช่วยบอกเรื่องรับประกันสินค้าด้วยนะครับ ว่าที่ไหนดี

ขอบคุณหลาย

Tk/Jedi

Comment

ไม่รู้ครับ

แต่ประกัน

MB ต้อง D COM
      VGA COM7
      HDD ผมยกให้ D COM
      ที่เหลือก็อะไรก็ได้

ผมอาจจะเป็นแบบ ไม่กี่คนในเวปนี้ที่ชอบ D COM อิอิ แต่ผมไม่เคยพลาดกับ D COM ได้ของใน 1 วันทำการ ตลอด อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ไม่รู้ครับ

แต่ประกัน

VGA COM7

ผมอาจจะเป็นแบบ ไม่กี่คนในเวปนี้ที่ชอบ D COM อิอิ แต่ผมไม่เคยพลาดกับ D COM ได้ของใน 1 วันทำการ ตลอด อิอิ
        ง่า มี120 Dcom อยู่ลูก1ครับป๋า ฝากเครมได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ไม่รู้ครับ

แต่ประกัน

VGA COM7

แล้วโดยรวมพี่ให้ร้านอะไรครับ จากประสบการณ์

Comment

www.jib.co.th

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
              ง่า มี120 Dcom อยู่ลูก1ครับป๋า ฝากเครมได้ไหมครับ
              ถ้ามีประกันเดี่ยวจะเครมให้ดูแบบวันเดี่ยวได้เลย

Originally posted by nusword View Post
              แล้วโดยรวมพี่ให้ร้านอะไรครับ จากประสบการณ์
              ไม่มีเลยสักร้านครับ ผมไม่เคยให้ร้านประกอบเลยไม่รู้จริงๆครับ แต่ซื้อได้ทุกร้านที่คุยถูกคอกัน

Comment

เพิ่งเอาบอร์ดกิ๊กไปเคลมสแกนเนอ ภาพมันสั่นๆล้มๆ ช่างบอกว่า psu คุณไม่พอต้องประมาณ 2 พันบาทถึงไม่มีปัญหา

ทั้งที่ใช้ vga onboard hdd 500gb psu raidmax530ss สุดท้ายได้ของชาวบ้านที่เอามาเคลมกลับบ้าน -*-

แล้วก้อเป้น่เหมือนเดิม

ลืมบอก เอากลับมาอัพbios เอง หายเป้นปลิดทิ้ง
                Last edited by RedShock; 13 Aug 2009, 22:45:00.

Comment

Working...
                X