Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำให้ firefox เร็วขึ้น25%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำให้ firefox เร็วขึ้น25%

แน่นำ The Pal Moon Project สามารถใช้ได้ทั้งตัวติดตั้งและตัว 'Portable' เป็นตัวที่ใช้แทน "Firefox" โดยใช้ engine ของ Firefox หน้าตาทุกอย่างยังเเป็น "Firefox"

ทดสอบ "Firefox" เร็วขึ้นจริงครับ

สำหรับท่านใช้ wmp plugin ให้โหลด wmp_man_inst_dllsแตกไฟล์ไปไว้ในโฟลเดอร์ "Plugin"

Last edited by baraqkak; 13 Jul 2010, 15:14:14.

อย่างนี้ลองต้องครับ

Comment

thx krub

Comment

Originally posted by ballemotion View Post
        อย่างนี้ลองต้องครับ
        ลายเซ็นท่านแหล่มมากงับ ^^

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สงสัยต้องไปลอง Firefox หน่อย ตอนนี้ติดใจ chrome อยู่ T^T

Comment

น่าทดลองขอบคุณครับ

Comment

ข้อดีข้อเสียเป็นไงบ้างครับ

Comment

มันเป็น แอด-ออน หรือว่าโปรแกรมเพิ่มในไฟร์ฟอกซ์ล่ะนี่ สกรีนช้อตเห็นแต่ about pale moon เอาไปลงมั่วเด๋วมันตีกัน

Comment

Working...
                  X