Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้เอา Q9550 มาลากโชว์ให้ดูหน่อยเด๊ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้เอา Q9550 มาลากโชว์ให้ดูหน่อยเด๊ะครับ

โชว์หน่อยครับ ขี้เกียจหาข้อมูลเก่าอ่ะ
    Last edited by kongka99; 6 Nov 2009, 15:12:10.

ท่านใช้คำ ได้ไพเราะ น่าเอามาโชว์มากครับ....
    ผมใช้ i7 _1366 เลยแวะมาดู

Comment

Originally posted by RUGBY View Post
      ท่านใช้คำ ได้ไพเราะ น่าเอามาโชว์มากครับ....
      ผมใช้ i7 _1366 เลยแวะมาดู
      มันเป็นยังไงล่ะครับ อธิบายหน่อย ผมไม่เข้าใจ

Comment

Originally posted by kongka99 View Post
        มันเป็นยังไงล่ะครับ อธิบายหน่อย ผมไม่เข้าใจ
        ความหมายที่ผมพูดก็ตรงๆตามนั้นและครับ...ไม่ต้องอธิบายหรอกครับ...ท่าน

Comment

ปุ่มค้นหา ช่วยได้...

Comment

เอ เปิดเทอมแล้ว นา น่าจะกลับไปเรียนกันหมดแล้ว.........อิ อิ

Comment

Originally posted by ppily View Post
              เอ เปิดเทอมแล้ว นา น่าจะกลับไปเรียนกันหมดแล้ว.........อิ อิ
              รายยย ค้อง คู๊ณณณณ

Comment

ตรูละเซง กำ

ไปหาดู ห้อง ... เอานะ ... คิดเอาเอง

Originally posted by kongka99
                โชว์หน่อยครับ ขี้เกียจหาข้อมูลเก่าอ่ะ
                มันน่าเอามาให้ดูเหลือเกิน ใช้คำพูดแบบนี้เนี่ย

Comment

Originally posted by kongka99 View Post
                  ขี้เกียจลากใหม่ http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=572384

Comment

Working...
                  X