Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 3870 ของผมบนกล่องมันไม่มีประกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 3870 ของผมบนกล่องมันไม่มีประกัน

คือผมเพิ่งจะซื้อการ์ดจอเป็นครั้งแรก ฝากน้องซื้อมาให้จาก A&D พันทิพย์

แต่ว่าบนกล่องมันไม่เห็นมีสติกเกอร์รับประกันติดอยู่เลยอ่ะครับ

แล้วถ้าเสียจะทำยังไงหล่ะ

สติ๊กเกอร์รับประกันเค้าจะติดบนตัวการ์ดนะครับลองไปเช็คดูมีหรือเปล่า

Comment

วอยประกันจะอยู่ที่ตัวการ์ด ไม่ใช่ที่กล่องนะครับ

Comment

ตอบเร็วดีจังเลยครับ

^^

แล้วถ้าเสียเราจะเคลมกับที่ไหนครับ

มันเป็นสติกเกอร์สีเหลืองๆ

Comment

ดูที่วอยด์รับประกันนะครับว่าเป็นบริษัทอะไร หลักๆก็มี ASYS A&L ARC DCOM COM7 ประมาณนี้ครับ

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
            ดูที่วอยด์รับประกันนะครับว่าเป็นบริษัทอะไร หลักๆก็มี ASYS A&L ARC DCOM COM7 ประมาณนี้ครับ
            เดี๋ยวลองดูครับ

Comment

สาธุ DCOM 5555555555+ แต่ว่ามันสีเหลืองคงไม่ใช่

Comment

JD หรือ JL มีไหมครับ เป็น HDD ของ ซัมซุง

Comment

สีเหลืองๆ รอดพ้นประกันเทพ ไป หุๆ

ว่าแต่ประกันอะไรหว่าสีเหลืองๆ -*-

Comment

Working...
                  X