Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟลตBiosแล้วเสีย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟลตBiosแล้วเสีย...

ผมใช้บอร์ด MSI P45Platinum เห็นBios มาใหม่เลยอยากลองแฟรตดูคับ พอเสร็จปรากฎว่าเปิดไม่ติด ไม่ทราบว่ามีที่ไหนที่เขารับซ่อมเมนบอร์ดบ้างคับ แนะนำทีคับ

Flashกลับไม่ได้เลยรึครับ....กำ

Comment

ถ้ายังอยู่ในประกัน ทำเนียนส่งเคลม(แต่อย่าบอกเด็ดขาดว่าแฟลชไบออสแล้วเจ๊งมา อิอิ)

Comment

Originally posted by โชติก View Post
        ถ้ายังอยู่ในประกัน ทำเนียนส่งเคลม(แต่อย่าบอกเด็ดขาดว่าแฟลชไบออสแล้วเจ๊งมา อิอิ)
        ขอบคุณมากคับ แต่มันไม่มีประกันนี่สิ อิอิ

Comment

ร้านรับแฟลชก็มีเยอะนะครับ

Comment

เฮือนข่อยยู่สกล....

Comment

ส่งร้่านที่เขารับซ่อมบอร์ดอะคับ
              เขาจะแกะชิบออกมาแฟรชใหม่ เคยทำมา300บาทอะคับ

Comment

แถวตะวันนาบางร้าน 450 แพงคอดๆ

Comment

ลอง Clear Bios ดูก่อนครับ

Comment

Originally posted by jakkapong0 View Post
                    ส่งร้่านที่เขารับซ่อมบอร์ดอะคับ
                    เขาจะแกะชิบออกมาแฟรชใหม่ เคยทำมา300บาทอะคับ
                    ร้านไหมคับท่านบอกหน่อยจิ

Comment

พันทิพย์ร้านที่รับซ่อมบอร์ดอ่ะครับ
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

แคลมก็ได้บอกเปิดไม่ติด ลองและ

Comment

^
                          ^
                          ^เขาหมดปรากันแล้ว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                            พันทิพย์ร้านที่รับซ่อมบอร์ดอ่ะครับ
                            ขอบคุณคับพี่ มีหวังแล้ว อิอิ :45

Comment

สู้ๆ ครับ ^ ^

Comment

Working...
                              X