Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องชาว OCZ ใครรับทำงานอคิลิคบ้างครับ ทิ้งเบอร์ไว้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องชาว OCZ ใครรับทำงานอคิลิคบ้างครับ ทิ้งเบอร์ไว้หน่อย

พี่น้องชาว OCZ ใครรับทำงานอคิลิคบ้างครับ ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยครับ
    ผมมีโมเดลที่คิดไว้วาดเสร็จแล้วจะให้ทำครับ

ขอพี่น้องที่รับทำงาน CNC ทองแดงหรืออลูมิเนียมด้วยนะครับ ความละเอียดระดับ 1 mm ได้จะดีมากเลยครับ

แบบว่าอยากหาที่เป็นพี่น้องใน OCZ น่ะครับ อย่างน้อยก็คนคอเดียวกัน คุยกันรู้เรื่องและรู้ว่าเราอยากได้แบบไหน ทำไปเพื่ออะไรน่ะครับ
    (เคยเจอแบบที่ไม่เข้าใจ อธิบายยังไงเค้าก็ไม่เข้าใจอ่ะ เหมือนคุยกันคนละภาษา ผลงานที่ออกมาก็ไม่ได้อย่างที่เขียนแบบไว้)

ถ้าพี่น้องท่านใดไม่อยากเปิดเผยชื่อและเบอร์โทร PM มาก็ได้นะครับ
    หรือถ้ายินดีที่จะให้เปิดเผย ผมจะ Edit ใส่ไว้ใน rep แรกให้นะครับ กิจการของท่านจะได้รุ่งเรือง แถมได้ไอเดียใหม่ๆในการ DIY ด้วย
    Last edited by salamanderkmutt; 20 Apr 2009, 01:42:45.

ดัน ผมก้หาคนทำอยุ่

Comment

...

ผมตัดได้นะ

แต่ไม่ตรง

Comment

ร้านทำป้ายใงครับ ตัดเลเซอร์ ไม่งั้นก็ขึ้นแท่น CNC

Comment

ขอ Edit ซักหน่อยครับ

Comment

ขอ edit rep แรกนิดครับ
            ขอคนรับทำ CNC ทองแดง+อลู ด้วยครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
              ร้านทำป้ายใงครับ ตัดเลเซอร์ ไม่งั้นก็ขึ้นแท่น CNC
              ตาเอกโมเคสเป็นไม่ใช่หรือ?

Comment

แอบขอเบอร์ทางอ้อมหรือเปล่าเนียะ

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                  แอบขอเบอร์ทางอ้อมหรือเปล่าเนียะ
                  ไม่ได้อ้อมครับ ผมขอเบอร์อย่างเปิดเผยเลยล่ะ ถ้าคุยถูกคอ คงมีตามไปหาถึงบ้าน อิอิ

Comment

Working...
                  X