Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ การ์ด Pci Ex ทำ OC ได้ดี และราคาไม่เกิน 3000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Galaxy 7600GS DDR3 1.2ns 3390 บาทครับ HWH

หรือ Sapphire X1650Pro 3290 บาทครับ HWH เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
      Galaxy 7600GS DDR3 1.2ns 3390 บาทครับ HWH

หรือ Sapphire X1650Pro 3290 บาทครับ HWH เหมือนกัน
      :ซื้อออนไลน์ได้ไหมครับ หรือฝากใครซื้อดีหนอ .......น่าสนใจมากครับ GALAXY นี่คน แนะมาเยอะจริง ผมชักจะอยากลองบ้างแล้ว

Comment

www.hwhinter.com

ลองดูก่อนครับว่ามีสาขาที่อุบลรึเปล่า

ดูตรง contact นะครับ จะมีบอกว่าจังหวัดไหนมีสาขาบ้าง

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
          www.hwhinter.com

ลองดูก่อนครับว่ามีสาขาที่อุบลรึเปล่า

ดูตรง contact นะครับ จะมีบอกว่าจังหวัดไหนมีสาขาบ้าง
          เด๋วผมลอง ค้นหาดู ขอบคุณมาก.....หุหุ รอการ์ดแรงมากระตุ้นลูกชายผมแล้ว ว๊ากๆๆ

Comment

Working...
          X