Announcement

Collapse
No announcement yet.

Madden NFL 10 จะลง PC ไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dexsangza View Post
    ผมอ่าน EyeShield21 อ่า เข้าใจเลย อิอิ
    จะบอกว่า ถ้าเทียบ Eyeshield กับ NFL อ่ะ
    มันไม่ได้สอนอะไรเลยนะ ข้อมูลจริงๆมีน้อยมาก ที่เหลือเน้นซุยมั่วเพื่อเอามันส์

ผมดูอยู่เหมือนกัน มีตั้งหลายจุดที่ขัดแย้งกับความจริง
    ชัดๆเลยคือ มะกันฟุตบอล ม.ปลาย ไม่มีครับ
    ม.ปลายจะเล่น Flag แล้วพอ วิทยาลัยจะเล่น college football
    แล้วกฏการปะทะ เขาห้ามโดนตัว รีซิฟเวอร์ ก่อนที่จะรับบอลได้ แต่ในเรื่อง QB ยังไม่ปาบอล อัดกันละ - -
    แต่ก็งงๆนะ จะเวอร์ก็ไม่เวอร์ให้หมดนะ
    Sena วิ่ง 4.2 = สถิิติ NFL ... เออ เวอร์ละ ขนาด NFL วิ่ง 4.5 ก็เมพขิงๆละ 1ในร้อยจริงๆ
    แต่ตัวเตะ magnum 60 หลา ไม่เวอร์เลย เพราะ NFL สถิติอยู่ที่ 70 กว่าหลา แล้ว 60 ก็เห็นเตะกันบ่อยๆ
    ก็เลยงง มันไม่ทำเป็น magnum 80 หลาเลยหล่ะ 555

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
      จะบอกว่า ถ้าเทียบ Eyeshield กับ NFL อ่ะ
      มันไม่ได้สอนอะไรเลยนะ ข้อมูลจริงๆมีน้อยมาก ที่เหลือเน้นซุยมั่วเพื่อเอามันส์

ผมดูอยู่เหมือนกัน มีตั้งหลายจุดที่ขัดแย้งกับความจริง
      ชัดๆเลยคือ มะกันฟุตบอล ม.ปลาย ไม่มีครับ
      ม.ปลายจะเล่น Flag แล้วพอ วิทยาลัยจะเล่น college football
      แล้วกฏการปะทะ เขาห้ามโดนตัว รีซิฟเวอร์ ก่อนที่จะรับบอลได้ แต่ในเรื่อง QB ยังไม่ปาบอล อัดกันละ - -
      แต่ก็งงๆนะ จะเวอร์ก็ไม่เวอร์ให้หมดนะ
      Sena วิ่ง 4.2 = สถิิติ NFL ... เออ เวอร์ละ ขนาด NFL วิ่ง 4.5 ก็เมพขิงๆละ 1ในร้อยจริงๆ
      แต่ตัวเตะ magnum 60 หลา ไม่เวอร์เลย เพราะ NFL สถิติอยู่ที่ 70 กว่าหลา แล้ว 60 ก็เห็นเตะกันบ่อยๆ
      ก็เลยงง มันไม่ทำเป็น magnum 80 หลาเลยหล่ะ 555

ก็พระเอกอ่ะคับให้เค้าหน่อย

Comment

หน้าคนในเกมเหรอครับ หรือคนจริงหว่า แยกแยะมะออก อิอิ

Comment

ขอขุดอีกรอบ
          สรุปมันจะลงจริงๆหรอครับ
          ผมยังไม่เห็นว่าจะมีของ PC เลยอ่ะ
          ของ Console ออกไปตั้งนานละ
          แต่บางคนบอกว่ามีอยู่ ... เอ้ะ ยังไง งงๆ

Comment

หน้าเหมือนคนจริงๆเลย
            ปล.เห็นภาพแล้วคิดถึงจัง EyeShield21 จบไปแล้วเป็นความทรงจำที่ดีครับ

Comment

มองในแง่ดี เจ๊งว่ะ ภาพแม่มสุดยอดดดดดดดด

มองแง่ร้าย ไอ้5มันก็ได้แค่หน้าปกล่ะวะ EA เฮงซวยดีแต่โปรโมท-*-

Comment

Originally posted by Tunza! View Post

อะไรนะครับ มะกัน เค้าเล่น flag กันเหรอ ม.ปลายอะ
                Last edited by nnoottyy; 5 Oct 2009, 01:47:11.

Comment

ดันๆ ดุนๆ ให้ลง PC จริงเถอะ

Comment

Working...
                  X