Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปเซียร์ช่วยดู E6300 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปเซียร์ช่วยดู E6300 ให้หน่อยครับ

ตามหัวข้อครับ ถ้าใครไปเซียร์ช่วยดู E6300 ให้หน่อยครับว่ามีร้านใหนขายบ้าง ราคาเท่าไร อาทิตย์นี้จะไปซื้อแล้วครับถ้าไม่มีจะได้เข้าพันทิพ รบกวนด้วยครับ

เปลี่ยน CPU เป็นว่าเล่น นะ
    รวยจิงๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เปลี่ยน CPU เป็นว่าเล่น นะ
      รวยจิงๆ
      อิอิ อยากลองอ่ะ

Comment

นั่นไง E6300 กำลังฮิต อิอิ

ตาTWK. ไม่ตามไปเล่นE6300 กะเค้าหรอ

Comment

ผมก็รวยครับ

รวยแต่เขือ...... เอิกๆๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            นั่นไง E6300 กำลังฮิต อิอิ

ตาTWK. ไม่ตามไปเล่นE6300 กะเค้าหรอ
            เชื่อสิไม่นานหลอก อิอิ ใช่ป่ะพี่ TWK.

Originally posted by Leim View Post
            ผมก็รวยครับ

รวยแต่เขือ...... เอิกๆๆ
            ผมไม่รวยหลอกคนจนๆนี่แหละ

Comment

JIB ไงครับ เห็นในเวปมีราคาแล้ว เวปนี้เชื่อได้ครับ เช็คของในเวปถ้ามีราคา มีของแน่นอน สำนักงานใหญ่อยู่เซียร์ด้วย

Comment

เข้าสมาพันธ์รวยแต่เขือกันดีกว่า เหอๆๆ

มันจะพกแกลบ เมียด่า ก็เพราะ ไอ้ของพวกนี้แหล่ะครับ เนอะ หุๆ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                  JIB ไงครับ เห็นในเวปมีราคาแล้ว เวปนี้เชื่อได้ครับ เช็คของในเวปถ้ามีราคา มีของแน่นอน สำนักงานใหญ่อยู่เซียร์ด้วย
                  ขอบคุณครับ ผมกลัวไม่มีของนะครับ เดี๋ยวลองโทรไปเช็กครับ

Originally posted by Leim View Post
                  เข้าสมาพันธ์รวยแต่เขือกันดีกว่า เหอๆๆ

มันจะพกแกลบ เมียด่า ก็เพราะ ไอ้ของพวกนี้แหล่ะครับ เนอะ หุๆ

Comment

รวยแต่เขือแปลว่าไำรอ่ะท่าน ?

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                      รวยแต่เขือแปลว่าไำรอ่ะท่าน ?
                      นี่ไม่รู้จริง ๆ หรอครับ .. (ไปผวนเอา)

^__^"

เออ ๆ ว่าแต่เห็นว่าตัวนี้มัน ลากได้บัสสูง

มากเลยนี่ครับ ...

แหม ๆ ขา OC คงหาเป็นกันใหญ่ ...

555++

ตลาดมือ 2 เตรียมไปหา E5200 ได้เลย

^^

Comment

มันแรงมากมั้ยครับ เคยเล่นตัวเก่า500x7 = 3.5GHzยังเหนื่อยเลยครับ

Comment

^
                          ^
                          เห็นเขาลากกัน 4.0+ อย่างมันส์เลย
                          พันทิพย์ 29xx.-

Comment

เอามาลากหา FSB Wall ให้ดูหน่อย อิๆ

Comment

พรุ่งนี้ไปซื้อแล้วเดี๋ยวจะลองลากดูว่าได้เท่าไร

Comment

Working...
                              X