Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Driver 91.47 NVIDIA หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Driver 91.47 NVIDIA หน่อยครับ

คือผมจะเข้าไปโหลด Driver 91.47 NVIDIA ทีนี้มันมีให้เลือก 2เเบบ คือ ธรรมดา ขนาด 40.3M กับเเบบ International ขนาด61.1M ผมจึงอยากถามว่าสมควรจะโหลดตัวไหนดีกว่ากันครับ เเล้วทั้ง2เเบบต่างกันอย่างไรครับ

แบบธรรมดาก็พอครับ แบบอินเตอร์มีหลายภาษา ซึ่งคุณน่าจะติดตั้งโดยใช้ ภาษาอังกฤษ ได้อยู่แล้วครับ

Comment

ok ครับ เเต่ว่าผมโหลดเเบบ อินเตอร์จะเสร็จเเล้ว คงจะติดตั้งได้ไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ

Comment

92.91 ครับ แรงงงงง

Comment

ได้เหมือนกันครับ เพียงแต่ตัวอินเตอร์จะมีตัวช่วยติดตั้งเป็นภาษาไทยซึ่งก็ไม่จำเป็นเท่าไร ส่วนตัวไดรเว่อร์จริงๆ ก็ไม่จำเป็นต้องใช้ภาษาไทยนี่ครับ

Comment

Originally posted by TWK View Post
            92.91 ครับ แรงงงงง

อิอิอิ ก็เป็นตัวแรงนี่ ไม่เกี่ยวกะไดรเว่อร์
            ถามหน่อยไปโหลดมาจากไหนครับ
            Last edited by RedHot; 30 Oct 2006, 22:35:37.

Comment

Working...
            X