Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel Core2 E4300 เทียบได้กับ Intel PentiumD รุ่นใด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel Core2 E4300 เทียบได้กับ Intel PentiumD รุ่นใด

เห็นว่า E4300 มันมี FSB800 เท่ากับ Pentium D ก็เลย ก็เลยอยากรู้ว่ามันน่าจะเทียบเท่ารุ่นใหนของ Pentium D หรือว่า E4300 ยังแรงกว่า Intel Pentium D ที่มีความเร็วสูงสุด [3.4 GHz] ครับ

E4300 เเรงกว่า PD945 ครับผม ยิ่งถ้า OC ด้วยเเล้วยิ่งทิ้ง***งไปไกลเลยครับ

Comment

ผมเปลี่ยนจากPD915มาเป็นE4300ก็หน้ามือเป็นหลังตีนแล้วคร๊าบขนาดe4300ยังไม่ลากนะ

Comment

นึกไม่ออกครับ

Comment

น่าจะประมาณ Pentium D 4.0Ghz น่าจะสูสีนะ VS E4300 no oc

Comment

Originally posted by GyeonWoo View Post
            ผมเปลี่ยนจากPD915มาเป็นE4300ก็หน้ามือเป็นหลังตีนแล้วคร๊าบขนาดe4300ยังไม่ลากนะ
            พูดซะยังกะมันแย่ลงเลยคับ ต้องหลังติงเป็นหน้ามือจิคับ

Comment

PD915 เปลี่ยนเป็น E6600 ฟ้ากับดินเลย กดปิ๊บมาปั๊บเลย คะแนนพุ่งปรี๊ดเลย

Comment

ผมก็เปลี่ยนจาก PD945 มาเป็น E4300 เร็วกว่าเยอะเลยครับ เย็นกว่าเยอะด้วย ใช้แล้วจะติดใจ
                Last edited by kidnapped1; 25 Jun 2007, 23:06:30.

Comment

Originally posted by dogdog View Post
                  พูดซะยังกะมันแย่ลงเลยคับ ต้องหลังติงเป็นหน้ามือจิคับ
                  มาอ่านดูของตัวเองก็รู้สึกแปลกๆ
                  งั้นเปรียบเป็นเหนี่ยวมือกะมีสาวงามๆแทนดีไม๊ครับท่าน

ปล.ข้อความนี้ควรมีผู้ปกครองคอยแนะนำเวลาอ่าน

Comment

Working...
                  X