Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอdriver ไมโครโฟน asrock P4i65G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอdriver ไมโครโฟน asrock P4i65G

ผมไม่รุ้ว่าทำไมใช้โปรแกรม teamspeak ไม่ได้อ่ะครับ แต่คาดว่าเป็นที่ไดเวอไม
    เพราะมันปรับ advanced ของไมไม่ได้อ่ะครับ ผมจะทำไงให้มันปรับได้อ่ะครับ

Originally posted by concerto View Post
    ผมไม่รุ้ว่าทำไมใช้โปรแกรม teamspeak ไม่ได้อ่ะครับ แต่คาดว่าเป็นที่ไดเวอไม
    เพราะมันปรับ advanced ของไมไม่ได้อ่ะครับ ผมจะทำไงให้มันปรับได้อ่ะครับ
    ลงไดรเวอธรรมดาจากเวปastrockศิครับ

Comment

ผมโหลดมาลงใหม่ก็ยังใช้ไม่ได้อยู่อ่ะครับ

Comment

Working...
      X