Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ งบ 10k +- 2k มีชิ้นส่วนบ้างแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ งบ 10k +- 2k มีชิ้นส่วนบ้างแล้ว

CPU : n/a
    M/B : n/a
    VGA : 550ti
    PSU : Scythe 600
    HDD : 500 Gb
    RAM : n/a
    Case : n/a
    Dvd : lg

จริงๆมี Ram 1333 4 g อยู่ครับ แต่เพื่อจาได้ไม่ fix M/B ครับ
    รบกวนด้วยครับ เน้นเล่นเกม อยากได้ที่ดีกว่า i3 2100 เป็น amd หรือ intel ก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้ามีเคสเดิมจะดีมากครับ

i5 2500k........................7,140
    Asus P8P67 R3...............3,790
    KINGSTON HYPER-X 4GB/1600 (2x2).......1,050

รวม 11,980 บาท ของและราคาจากร้าน J.I.B

เคส ThermalTake V3.........1,100

Comment

ขอบคุณครับ แล้วงี้ ไม่ต้องซื้อ Sink เพิ่มหรอครับ

Comment

Originally posted by le_deon View Post
        ขอบคุณครับ แล้วงี้ ไม่ต้องซื้อ Sink เพิ่มหรอครับ
        ถ้าพอมีงบก็จัดซิงค์สักอันครับ CM212+

Comment

แล้วถ้าไม่ OC ก็ไม่ต้อง sink ก็ได้ใช่มั้ยครับ ผมคงไม่ได้ OC น่ะครับ

Comment

ใช้ซิงค์เดิมๆได้ครับ

Comment

ไม่ OC ไม่ต้องซื้อ 2500K ก็ได้ครับ

Comment

แล้วเป็นตัวไหนดีครับ หรือยังไงดี

Comment

Working...
                X