Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Chipset ที่ดีที่สุด สำหรับ Quad Core คือ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Chipset ที่ดีที่สุด สำหรับ Quad Core คือ???

ตามนั้นครับ

พอดีอาจารย์ ท่านให้มาหาน่ะครับ

เลยรบกวน พี่ๆ บอร์ด Intel หาคำตอบให้หน่อยครับ

แพงเท่าไร่ไม่ว่ากันครับ ขอที่ดีที่สุดในตอนนี้ครับผม

น่าจะ P45 นะ เพราะเห็นอัก 4 หัว บัส 500 ได้ๆ

Comment

อย่างที่ตาแก่ด้านบนบอกครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
        อย่างที่ตาแก่ด้านบนบอกครับ
        สาด เข้ นี่ก็ว่า ตูแก่ อย่างเดียว

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

P45 ด้วยคน

Comment

พีสี่สิบสาม เพราะผมใช้อยู่ นี่ถ้าผมไม่ได้ใช้ก็พีสี่สิบห้าเหมือนกันครับ

Comment

ตามข้างบน
                หรือ X48 ก็แจ่ม

Comment

Working...
                X