Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 4850 ผม test 3D mark 05 ได้น้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800GTX+ ไม่ถึง 40000 หรอกจ้า ผมลองได้......กำลังจะลากให้ใด้สัก 17000 อยู่
    Attached Files

Comment

Originally posted by usatit View Post
      9800GTX+ ไม่ถึง 40000 หรอกจ้า ผมลองได้......กำลังจะลากให้ใด้สัก 17000 อยู่
      แรงจังเน้อ

Comment

อยากไ้ด้ 9800GTX+ ที่มันไม่ยาวเหมือนเรปบน หายากไหมตัวนี้แล้วแรงเท่ากับตัวยาวปกติไหม
        ตัวยาวๆ มันใส่เคสไม่ได้ติด อิอิ

Comment

Originally posted by adtong View Post
          อยากไ้ด้ 9800GTX+ ที่มันไม่ยาวเหมือนเรปบน หายากไหมตัวนี้แล้วแรงเท่ากับตัวยาวปกติไหม
          ตัวยาวๆ มันใส่เคสไม่ได้ติด อิอิ

ผมว่ามันก็ไม่สั้นนะครับ....ซิ้งค์ใหญ่ เกือบเต็มตัวการ์ด .....ความยาวๆกว่า2ตัวนี้อีก...แต่ดูแล้วเหมือนสั่น
          Attached Files

Comment

^
            เยอะแยะ อะไรขนาดนั้น เอาใว้ทับหนังสือหรือ ^^"

Comment

AMD 4800+ 2.5Ghz

ถ้าดันสัก 3G คงเพิ่มอีกพอสมควร

Comment

เอิ๊กๆ ขอบคุณทุกท่านครับ
                แต่ผมเทส ใน 03 นะครับ ไม่ใช่ 06
                งงว่าทำไมมันต่ำ

Comment

Working...
                X