Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7600GT AGP8x แรงไหม ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 7600GT AGP8x แรงไหม ดีไหม

คือ..แบบว่าคอมพ์ผม

P4 3.20GHz
    Ram 1.5 GB
    VGA ตอนนี้ FORSA 6200A 256MB
    M/B ASUS P4P800-E

แต่อยากได้

ดีไหมครับ สำหรับ XFX 7600GT ไปดูที่พันทิพย์มา 6000กว่าบาท (แพงชิบ)

รบกวน ช่วยบอกหน่อยครับ

8600gt แต่อย่างว่า เปลี่ยนเป้น PIC ไปเลย ถ้างบไม่มาก็ก็เอาของแอสร็อกได้ตัว DDR2-1 AGP PIC ไปซิครับ ผมก็ใช้อยู่

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
      8600gt แต่อย่างว่า เปลี่ยนเป้น PIC ไปเลย ถ้างบไม่มาก็ก็เอาของแอสร็อกได้ตัว DDR2-1 AGP PIC ไปซิครับ ผมก็ใช้อยู่

ขอบคุนน่ะครับสำหรับคำแนะนำ แต่ว่า ผมไม่อยากเปลี่ยนไรแล้วอ่าครับ อยากเปลี่ยน VGA อย่างเดียว นั่นก็คือ 7600GT อ่าครับ

ตกลงพวกพี่ๆคิดว่ามัน ดีไหมครับ/แรงไหม/แพงไหม

Comment

มันก็แพงนะครับ แต่ก็แรงแล้วครับสำหรับ AGP เพราะตัวเลือกน้อยครับ AGP
        ไม่แน่ลองดู X1950Pro AGP ของ Sapphire ครับ แต่ถ้าท่านชอบของ Nvidia ก็ไม่ว่ากัน แล้วแต่คนชอบครับ
        Last edited by IX; 13 Sep 2007, 19:56:21.

Comment

ที่ผมจะเอา 7600GT ก็เพราะว่า มันเปง การ์ดจอของ AGP ที่น่าจะเวิค แล้วอ่าครับ

Comment

ขอโทดน่ะครับ พอดีไม่เก่งคอมพ์ PIC คืออะไรหรอ ราคาประมานเท่าไร

รุ้จักแต่ PCI-e อ่ะครับ

ปล.ผมไม่ค่อยรุ้เรื่องเท่าไรอ่าครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
              มันก็แพงนะครับ แต่ก็แรงแล้วครับสำหรับ AGP เพราะตัวเลือกน้อยครับ AGP
              ไม่แน่ลองดู X1950Pro AGP ของ Sapphire ครับ แต่ถ้าท่านชอบของ Nvidia ก็ไม่ว่ากัน แล้วแต่คนชอบครับ
              ครับ

Comment

7600GS DDR3 GALAXY 3750 บาท ได้

ถูกกว่าเยอะ แรงน้อยกวานิดนึง

Comment

PIC เค้าคงพิมพ์ผิดน่ะครับ มันก้ PCI-E นั่นแหละครับ อิอิ

Comment

7600GT รอจับในบอดมือ 2 ก็ได้ครับ. ผมก็เพิ่งปล่อย XFX 7600GT ไป 4000 ในบอดมือ 2 อ่ะ

Comment

ผมว่า x1950pro workนะ เวิร์กก่า7600GTอะ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
                        7600GS DDR3 GALAXY 3750 บาท ได้

ถูกกว่าเยอะ แรงน้อยกวานิดนึง
                        ใช่ครับ ถ้ายังหาตัวนี้ได้ น่าจะคุ้มกว่านะครับ o/c ก็เท่า GT สบายๆ แถมยังแซงต่อไปได้อีกนิดด้วย

ไม่ก็หามือ 2 ราคาระดับ 6 พันน่าจะได้ X1950Pro ด้วยซ้ำครับ

หรือ X1950GT มือหนึ่งก็เห็นว่าราคาราวๆ นั้นมั้ง

ที่พูดมานี่ AGP ทั้งนั้นครับ

Comment

ถ้าX1950GT ก็ประมาณ 5500 ครับ AGP นะ

Comment

สนใจของผมไหม
                            http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post1056248

Comment

2 จิต 2 ใจ

แต่ผมชอบ nVIDIA อ่าน่ะ อิอิ

Comment

Working...
                              X