Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเข้าชมรมคนรักmac ด้วยคนนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเข้าชมรมคนรักmac ด้วยคนนะคับ

วันนี้ไปถอยmacbook white มาละครับ กับเมาส์ไร้สาย หมดไปเกือบๆสี่หมื่น ตัวเบาเลย ไว้ไปถ่ายรูปแล้วจะเอามาลงให้ดูนะครับ เอ แต่โพสรูปยังไงหว่า ไม่เป็นอ่า

ยินดีครับ ใช้ให้คุ้มกับที่เสียไปนะครับ

//ผมว่าเข้าชุดกันดีมากครับ MBwhite+Wireless Mouse ขาวสวย

Comment

ว้าวๆๆๆ ของใหม่

อิอิ ดีจัยด้วยยยยยย

555+ เปงโรคบ้า เม้าท์ แบบ ผม เลย เอาทั้งทีต้องเอาเปง set

ไม่งั้นไม่เท่ ช่ายไหม คร๊าบบบ กร๊ากกกก (เม้าท์เชี้ยไรเนี่ย แพงจัง)

อิอิ

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
        ว้าวๆๆๆ ของใหม่

อิอิ ดีจัยด้วยยยยยย

555+ เปงโรคบ้า เม้าท์ แบบ ผม เลย เอาทั้งทีต้องเอาเปง set

ไม่งั้นไม่เท่ ช่ายไหม คร๊าบบบ กร๊ากกกก (เม้าท์เชี้ยไรเนี่ย แพงจัง)

อิอิ
        สองพันกว่าเลยอะ แพงสุดๆเลยครับ ตอนแรกกะจะเอาแบบมีสาย แต่ว่า ด้านขวามันไม่มีรูเสียบusb ก็เลยต้องเอาแบบไร้สาย แพงกว่ากันห้าร้อยมั้งนะ ใบเสร็จอยู่หนายเนี่ย ในกล่องป่าวหว่า พรุ่งนี้ค่อยหาละกัน รู้สึดเหมือนโดนบังคัยซื้อเลย

Comment

Originally posted by Kho_t_de View Post
          ยินดีครับ ใช้ให้คุ้มกับที่เสียไปนะครับ

//ผมว่าเข้าชุดกันดีมากครับ MBwhite+Wireless Mouse ขาวสวย
          ผมเลือกwhite เพราะว่ามันสวยนะ ดูหรูดี มีเกมน่าเล่นมากมั้ยครับ

Comment

ยินดีด้วยครับ ส่วนผมตัดกันยิ่งกว่า Macbook White แต่เม้าท์ wireless Microsoft แถมสีดำอีกต่างหาก -_-'

Comment

Originally posted by GTR_V-spec View Post
              ผมเลือกwhite เพราะว่ามันสวยนะ ดูหรูดี มีเกมน่าเล่นมากมั้ยครับ
              ยินดีต้องรับครับ

เกมนี่ หมายถึงอะไรหรอครับ ??

Comment

Mighty Mouse เล่นเกมยากมากเลยอะ T^T

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
                  Mighty Mouse เล่นเกมยากมากเลยอะ T^T
                  ขายผมเปล่า

Comment

ใช้ Macbook White เคสไม่แตกกันบ้างหรอครับ

Comment

Originally posted by Tad View Post
                      ใช้ Macbook White เคสไม่แตกกันบ้างหรอครับ
                      เคสแตกก็เคลมได้ครับ แล้วแต่ดวงด้วยว่าเคสที่เปลี่ยนมาใหม่จะแตกเมื่อไหร่ ของแฟนเก่าผมเคสแตกตอนปีกับอีกสองเดือน แต่เคลมแล้วก็ใช้ยาวครับ ยันโลจิคบอร์ดพังเลย(ตัว Core Duo ตอนลดราคาก่อนเปลี่ยนเป็น Core 2 Duo)

Comment

Originally posted by Tad View Post
                        แตกก็ยอมคับ มันสวยอ่า
                        Last edited by GTR_V-spec; 13 May 2009, 16:34:41.

Comment

ลง bootcampเรียบร้อยแล้วครับ ผมสงสัยว่า เวลาดีแฟร็คhd มันนานมากเลยครับ ห้าชม.กับ32gb
                          นอกนั้น พอใจมากเลยครับ ทั้งอินเตอร์เฟสสวยๆ ทั้งไม่ต้องมากังวลกับเสียงแปลกๆ (error) แบตทนมากครับ
                          แต่ชอบมากเลย กับfront row อยากได้รีโมทจังอันเท่าไรเนี่ย

Comment

แย่แล้วคับ amsn ผมกดเปลี่ยนภาษาไม่ได้ครับ ใครก็ได้ช่วยที ผมกด command + spaceมันไม่ยอมเปลี่ยน นอกนั้นเปลี่ยนได้ครับ

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
                              ยินดีต้องรับครับ

เกมนี่ หมายถึงอะไรหรอครับ ??
                              อยากลองเล่นเกมในแม็กดูน่ะครับ ได้ยินว่ามี warcraft lll ด้วย

Comment

Working...
                              X