Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GTเล่นDMC4ภาพเพี้ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Driver ใหม่เกิน

สงสัยไดร์ฟเวอร์ใหม่เกิน เอาตัวเก่าก่อนหน้ามาลงจิ

Comment

Originally posted by ktonja View Post
      สงสัยไดร์ฟเวอร์ใหม่เกิน เอาตัวเก่าก่อนหน้ามาลงจิ
      อันนี้คือ Driver ที่ผมใช้อยู่ครับ

Comment

ดันๆๆรอผู้รู้มาตอบ

Comment

Originally posted by interpower View Post
          ดันๆๆรอผู้รู้มาตอบ
          รอเหมือนกันครับ..เดี่ยวพรุ่งนี้จะเอาไปเคลมแล้วครับ

Comment

Originally posted by sunshiro27 View Post
            ลองดูที่นี่นะครับ ผมลงเป็นไฟล์ VDO ไว้ครับ

v
            v
            v

กดแรงๆเลยครับ

ดันไป เป็นเหมือนกันคับ เงากระพริบ (บางส่วน)
            แล้วก็มีคลื่นเป็นเส้นๆ (บ้าง เป็นบางครั้ง) ส่วนใหญ่จะเป็นกับฉาก CG
            ส่วนตอนเกม play ภาพปกติ ไม่มีปัญหา เป็นมาตั่งแต่ VGA ตัวเก่ายันปัจจุบัน

ลองปรับ และ ไม่ปรับ aa ตามในรูปแล้วก็ยังไม่หาย ท่านใดทราบวิธีแก้ รบกวนบอกด้วยคับ
            Attached Files

Comment

ส่วนผมมีปัญหานิดหน่อย เล่นDMC4ไปเรื่อยๆแล้วอยู่ดีๆมันก็ขึ้น จอฟ้า แต่โหลด 175.19 หายแล้วเปนปกติทุกอย่าง แต่อย่างที่ว่าการืดจอตัวนี้มันมีปัญหาตรงตอนฉากมูฟวี่มันกระพิบนี่แหละคับ เป็นเหมือนกัน แต่ตอนเล่นเกมก็ไม่เป็นอะไร ก็อยากรู้เหมือนกานแหละคับ หุหุ

Comment

ผมไม่เห็นเป็น

Comment

Working...
                X